กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

สกิน Mini Cooper [[ รถยนต์มินิคูเปอร์ โทนขาวดำ ]]

สกินชิ้นนี้เป็นชิ้นแรกที่ทำเป็นรถยนต์ออกมา

ยังไงก็ช่วยกันติชมด้วยนะจ๊ะ จะได้นำไปปรับปรุงต่อไป

อยากรู้จัก อยากพูดคุย แนะนำสกิน ไม่ว่าเรื่องใด อย่ารอช้า แนทยินดีเสมอ

หากเพื่อนคนไหนมีปัญหาในการใช้สกิน ช่วยส่งจดหมายมาแจ้ง(PM)หรือ แจ้งที่นี่ หรือแจ้งที่ hi5 แนท

วิธีดาวโหลดสกิน

ต๊ายแล้ว!โหลดสกินไป แต่หาไม่เจอว่า File อยู่ไหน มีวิธีบอก????

วิธีการใส่ Skin จาก Hi5Thai

ตัวอย่างสกิน

ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
8

จำนวน

• tang43

• commodo1010

• Aree-Yong

• phakhin

• taydinga

• numtarn083

ไฮโซมาก ๆ อิอิ น่าเอาไปใช้คร่า
ดูดีไปอีกแบบอ่า  เรียบเรียบ  ง่ายๆ  แต่สวยดี
1

จำนวน

• tussarin

คนงัย

ก้อสวยดีนะ

แต่สีน่าจาจัดก่านี้หน่อย
หมายเหตุ: กระทู้ถูกปิด เจ้าของถูกแบนหรือถูกลบ
สวยแบบนิ่มนิ่ม
ค้า
สวยดี

ชอบมาก

สีดำเนี่ย
อู้ว  ดูหรูเริ่ด
สวยมากมาย
โห.............เท่ห์สุด ๆ เลยค่ะคุณพี่
ชอบมากๆๆๆ  รถในฝันของเราเลยทีเดียว
สวยอ่า...อยากได้ทั้งรถ...ทั้ง skin เร้ย
สวยมากๆเลยคับ
เท่จัง

สวย

สวย

^^1
โดนใจมากๆๆ เลย สวยคร๊า
กลับไปยังรายบอร์ด