กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

[SKIN].06 โทนดำแดงค่า

อ้ะค่ะสกินตัวที่5ที่บอกว่ายังม่ะปล่อย

มาปล่อยเป็นตัวที่6ในนี้เรยระกันนะคะมาดูกัลล์ๆ

เฮดหลักนะคะ

นี่ก้อส่วนย่อยต่างๆค่ะ

นี่ก้อfooterค่ะเรียบๆง่ายๆ

หวังว่าเพื่อนๆจะชอบกันนะคะ

ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
1

จำนวน

• JotaroMan

i10  สวยอ่ะจร้า ขอบคุณมากๆ เลยน๊า
อิอิอิ เจ๊เข้ามาเปงกำลังใจให้อ่ะบู ทำออกมาอีกนะ

เฮดหลักสวยงามมากคับ

ขยันทำมาแจกกันจังนะ....

ทำออกมาได้สวยดีคับ

ชอบเฮดหลักมากสวย....(สกิน)  55+

อืม...  แต่พี่ว่างานมันยังไม่เชือมโยงกับเฮดย่อย...

มันดูเหมือน...เป็น 2 สไตล์ เฮดหลัก ดำ-แดง ส่วนอื่น เป็น ขาว - ดำ งานยังตัดแบ่งส่วนได้

อ่ะคับ...

ทำมาอวดกันอีกเยอะนะ...

ขอบคุณคับ ที่เอามาแจกกัน

1

จำนวน

ขอบคุณค่ะ....ที่ทำ skin สวยๆ...ดูเท่ห์ค่ะ..

ต้นฉบับโพสโดย JotaroMan เมื่อ 4-9-2008 00:06
ขยันทำมาแจกกันจังนะ....

ทำออกมาได้สวยดีคับ

ชอบเฮดหลักมากสวย....(สกิน)  55+

อืม...  แต่พี่ว่างานมันยังไม่เชือมโ ...

แห่ะๆบูกัวมานจาแดงลายตาปัยอ่ะค่ะ
เรยเอาสีขาวโปะแทน

ขอบคุนน๊าค๊าพี่โจ
สวยๆๆๆ คร้า บู

นาวชอบจังเลย คริๆๆๆๆ
สวยมากมายคัฟ พี่สาวสุดสวย

เก่งจิงๆๆ

พี่บูทัมเก่งแบบนี้สอนพลอยม้างดิ

อิอิ

ไว้ทัมมาแจกอีกนะคัฟ

เอา Chobits หรือ Reborn บ้างนะคัฟพลอยชอบ

มานเปนการ์ตูนญี่ปุ่นน่ารักดี ^^
สวยดี ชอบมากครับผม
ขยันทำจิงๆเลย

สวยด้วย
สวยดีค่ะ แต่กะลายๆไปนิดน๊า

แต่กะชขอบสีแนวนี้ค่ะ สวยดี^^
i23 i23 i23 i23 i23 i23 i23 i23 i23 i23 i23 i26 i26 i23
1

จำนวน

สวยแระก้น่ารักด้วยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย
1

จำนวน

สวยดีครับ แนวมากๆ
เท่ห์มากมายคัฟ

ชอบๆๆๆ

....
กลับไปยังรายบอร์ด