กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

สกิน EMILY THE STRANGE มาดูได้น้า

ดูเอาเองล่ะกานนะค่ะ

ไม่รู้ว่าชอบกันบ้างป่าว

ซีนเพิ่งทำเปนอันแรก

มีไรผิดก้อแนะนำด้วยน้าค่ะ

[ แก้ไขล่าสุด llPinkyll เมื่อ 4-9-2008 22:37 ]
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
1

จำนวน

• l3uberriez

สวยดีออกนู๋ซีน

สู้ๆๆ

เจ้จะติดตามผลงาน
สวยมากน้องซีน เจ็ยังทำฟอนกระพิบมิด้ายเลย  สอนเจ๊ด้วยนะ

สกินชิ้นแรกเหรอคับ

ยอดเยี่ยมแล้วละสำหรับชิ้นแรกคับ

เฮดหลักยังตัดภาพได้ไม่ดีนักนะ

ไงก็ทำมาอวดกันอีกนะ

เป็นกำลังใจให้คับ

ขอบคุณมาก ๆ เลยนะคะ

สวยมาก ๆ เลย
ที่รักทัมสวยจิงๆๆเรยยอะ

เก่งๆจิงๆแฟนผม อิอิ
ขอบคุณค่ะ ที่ชม มีกำลังใจขึ้นตรึมเรยค่ะ

ปล. เค้าก้อรัก กระทู้บนเหมือนกัน อิอิ
ก็น่ารักดีค่ะ แต่ยังไม่โดนใจค่ะ พยายามต่อไปนะคะ เก่งค่ะเก่ง

*---*

สวยดีครับ แนวๆ ดี

งาม มาก เรย ค่ะ

ยอดเยี่ยมไปเรย ค่ะ สำหรับชิ้น แรก

เก่งๆ ค่ะ เอาจัยช่วยนะคร๊า

ทำออกมาให้ชมกานอีกล่ะกาน
สวยคร่า ...  เอาไปใช้เพื่อนได้กรี๊ดแน่ๆ   ( กรี๊ดเพราะความสวยของสกิน..  )
ท า ม ด้ า ย ดี มั๊ ก ม า ก เ ย ย

แ ค่ ง า ง ชิ้ น แ ร ก เ อ ง น ะ เ นี่ ย

ย า ง ท า ม ส า ว อ า ว ข น า ด นี้ แ ล้ ว

แ ย้ ว ง า ง ต่ อ ป า ย จ า ข น า ด ห น า ย

อ า ว เ ป ง ว่ า  เ ป ง ก า ม ล า ง จ า ย ห้ า ย เ ส ม อ น ะ  
สวยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ...และก้อสวยนะ.......

ทำมาแจกอีกน่ะครับ
เท่ห์ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ

สุดยอดเลยอ่ะ

ชอบ ๆ ๆ ๆ

ขอบคุณนะค่ะ
ก็น่ารักดีค่ะ เก่งค่ะเก่ง

ทำมาแจกอีกน่ะ

เอาไปใช้เพื่อนได้กรี๊ดแน่ๆ
กลับไปยังรายบอร์ด