กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

สกิน PLAYBOY [[ โทนดำแดง เรียบๆแต่หรู [SKIN].10 ]]

มาอีกแร้ว
เอาสกินมาแจกเพื่อนๆอีกครั้งค่ะ
พอดีมีคนขอสกินplayboyมา

แต่เค้าขอโทนม่วงพอดีบูทำม่าดั้ยง๊าขอโทดทีนะค๊าบอส
ทำโทนดำแดงมาให้แทนนะจ้ะม่ะว่ากันนะ

ก้อทำสกินมาบ่อยๆแต่มีความรุสึกว่า
ยิ่งทำยิ่งไม่สวยแห้ะ - -"

ยังไงก้อฝากติชมกันด้วยนะคะจุฟๆๆ

ส่วนของเฮดหลักค่ะ

และก้อส่วนเฮดย่อยนะคะ

ส่วนสุดท้ายก้อfooter

ราคากันเอง^^
ขอบคุนที่สนับสนุนนะคะแระอุดหนุนกันมาสำเหม๋อออนะค๊า

[ แก้ไขล่าสุด yaifay เมื่อ 2-10-2008 15:59 ]
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
4

จำนวน

• manami_eiei

• tletletle

• merw

• พลอยคัฟป๋ม

อืม

อืม.........สวยดี
เจ๋งมาก.....................
ก็สวยดีนะคะแต่มันดูเรียบๆ ไปหน่อยมั๊ยเอ่ย ไม่รู้ดิบอกไม่ถูก ว่ามันขาดไรไป
สวยดีครับแต่มันเรียบๆๆดำๆๆไปหน่อยน่ะ

*---*

ว้าว กระต่าย อิอิ

กระต่าย เล่นเด็ก เท่ไปอีกแบบ เท่ดีครับ

ถ้าชอบกระต่ายรู้ว่าต้องถูกใจแน่นอนเลยค่ะ  อิอิ๊
สวยดีอะเจ๊บู

ชอบต้องซองจดหมาย โคตรๆๆ

เปงกำลังค๊าฟฟฟ

สู้ๆๆๆจุฟๆๆ
สวยค่ะสวย
โดนใจหลายๆคนเลย
รวมทั้งข้าพเจ้าด้วย
ขอบคุณนะค่ะ
เรียบไปหน่อยอ่ะ แต่ก้อเก๋ดี ไว้ทำมาอีกนะ
ก้อสวยดีนะเราก้อชอบplay boyเหมือนกัน
สวย มาก เลย ครับ
อืมมมมมม

สวยจิงๆๆด้วย

โห้...เท่ว่ะ

โดนจัยดัง..จึกอ่ะ
สวยดีค่ะ.......................................
เก๋ดีค่ะ สู้ๆ ในชิ้นต่อไปค่ะ
กลับไปยังรายบอร์ด