กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

สกิน HellBoy ครับผม เพิ่งหัดทำอ่ะครับ ลองดูแล้วกันนะ

ไม่รู้ว่าชอบกันหรือป่าวอ่ะคับผม คือว่าเพิ่งลองหัดทำอ่ะนะ

ไม่มีเครดิตเวบ - ทีมงาน
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
เท่ห์ดีค่า    สู้ๆๆ

ดีคะ

เก่งมากๆสู้ต่อไปน้า เปงกำลังใจให้เน่อ
เท่ๆๆๆ

เท่ได้จัยดีจังเลย

ชอบๆๆ
อะไรจะขนาดนั้น

เท่ห์โคตรอ่ะ  เยี่ยมๆ
ชิ้นแรกก้อโอเคนะค่ะ

แต่ ส่วนของเฮดย่อยนะ มันขนาด 470*(เท่าไหร่ก้อได้) นะค่ะ

ความยาวยังไม่ถูกอ่าค่ะ มันเลยดูเปนแบบนั้น ไม่สมดุลกัน

แล้วก้อส่วนของบีจีตรงเฮดย่อยอ่านะค่ะ

ภาพมันซ้ำกับส่วนของเฮดย่อยแล้ว ไม่ควรที่จะเอามาเปนบีจีส่วนเฮดย่อยนะค่ะ

น่าจะทำเปนสี มืดๆให้เข้ากับสกินแล้ว หาภาพทำให้ภาพนั้นจางๆ แล้วนำมาใส่จะดีกว่าค่ะ

จะได้ไม่ลายตาไงค่ะ

เปนกำลังใจให้นะค่ะสู้ๆ

อ่อ ครั้งหน้าติดเครดิตเวปด้วยนะค่ะ ตัวใหญ่หน่อยก้อดีค่ะ
ชหัดทำ..ก็ทำได้ดีขนาดนี้

เรายังทำไม่ได้เรื่องเลย

มาจิ๊กเอาแถวนี้...ง่ายกว่า
เท่ดีครับ สู้ๆ ทำอีกเยอะๆนะ
หมายเหตุ: กระทู้ถูกปิด เจ้าของถูกแบนหรือถูกลบ
ครั้งแรกก้อแจ่มแระคัฟ

สู้ๆๆๆนะคัฟ  แร้วทัมสกินสวยๆแบบนี้อออกมาอีกนะคัฟ

^---^
สวยโครต

สวยมาก

สวยจริงๆ

แหม

สวย
เท่ดีอ่ะๆๆๆๆๆๆๆ
ว้าวว  เท่มาก

ขอบคุนน๊าคร๊า
สวยดีน่ะครับ
ทำออกมาอีกน่ะครับ สำหรับสกินดีดี
แนวดีค่ะ

น่ากลัวมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ชอบบบบ
กลับไปยังรายบอร์ด