กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

✿-Skin:No.9-✿~สกินแนวเกาหลี สีชมพูวว์หวานๆจ้า~❤(ฉบับหัดทำ)

หลังจากที่หายไปหลายวัน คิดถึงกันน่าดูเลยล่ะสิ อิอิ (หลงตัวเองจิงๆ)
สกินตัวที่ 9 แล้วน๊า
ก้ออยากลองทำแนวเกาหลีๆ ดูบ้าง เหนคนอื่นทำแล้วน่ารักดี
แต่พอทำเองก้อแต่งซะเละเลยนิ ฮึ่ม..

ถ้ารูปไม่ขึ้นให้กด  F5 หรือ Refresh บ่อยๆดูนะคะ
มันอาจเปนที่เวปฝากรุปค่ะ ไม่ใช่โค้ด เพราะหนิงทดสอบก่อนนำมาโพสทุกครั้งจ้ะ
มีปันหาโพสไว้ หรือส่งข้อความมาบอกได้นะจ๊า

แต่คงไม่มีปัญหาแล้วล่ะ เพราะได้โค้ดใหม่มาแก้แย้ว
ขอบคุณพี่อ๋องไว้ ณ ที่นี้ด้วยค่ะ

เช่นเดิมจ้า 30 zenny เช่นเคย ไม่แพ๊งไม่แพงเนอะ

มีเพชรวิบวับเกือบทุกส่วนเลยนะจ๊ะ ลองเข้าไปดูตัวอย่างที่ http://PinkyBam.hi5.com ได้เลยจ้า

#1-Red Rose
#2-PUCCA in Love
#3-Hel|o Kitty-Pinky
#4-skinDollie~Pink Cherry Girl
#5-Fantasy Sk!n~Pink&B|aCk
#6-~Winn!e The PooH~
#7-~My Mel๐dy in Sweety Pink~
#8-~B|ue Fantasy Skin~

[ แก้ไขล่าสุด ningKo เมื่อ 13-9-2008 18:22 ]
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
5

จำนวน

• Heejingybzy

• nu_parwa

• ammkapao

• thangoa

• o^^oนู๋ฝน

สวยคับป๋มสีสันสวยดี

สีสวยดีอ่าคับ

น่ารักดีชอบๆ
สวยมากมายเลยอ่ะ

เราโหลดแล้วนะ

หวานจัง

น่ารักดีคะ
หว๊าน หวาน ค่ะ น่ารักมากมายจริงๆเรย ขอบคุณนะคะ ชอบมากค่ะ
น่ารักมากค่ะ
น่ารักมากเลยค่ะ

ขอบคุณนะค่ะ

อิอิ

หมายเหตุ: กระทู้ถูกปิด เจ้าของถูกแบนหรือถูกลบ

สวยมากๆๆ

หวาดดีจร้า

สวยมากๆๆเลยค่ะ

ขอบคุณนะคะที่ให้ใช้
ชอบตรงเฮดย่อยอ่าคะ

มีหน้ากากด้วยอ่า

หน้ากากสวยมากๆเรยค่า
สวยมากเลย  

เราชอบนะ

แต่ว่าเราซื้อแร้ว  มานโหลดไม่ได้อ่า

ต้องทำไง

สวยมากครับ

สวยมากเลยครับ

หวานแหวว

ตอบกลับโพสของ 1# ningKo

สวยมากครับ เเบบว่าหวานเเสบตาไปเลยอ่ะคร้าบ

เอ่อ

มันมีปัญหาอ่ะค่ะ

คือตรงกรอบรูปเพื่อนที่เม้นมันน้อยอ่ะค่ะ

แล้วพอคนมาเม้นตัวหนังสือมันทับเส้นเลยดูไม่สวย

จะต้องทำยังไงอ่ะค่ะ

แต่ก้อสวยมากเรยน๊าค่ะ

ชอบค่ะ

ตอบกลับโพสของ 1# ningKo

อืม น่ารักมากมาย

ชมพูว๊าน หวานเนอะ
กลับไปยังรายบอร์ด