กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

converse ครับ แต่อาจจะมั่วไปนิด - -'

ชอบก็โหลดนะครับ มีไรติชมได้คับ

ขอบคุณครับ . .

ตอบคำถามเรื่อง BG นะคับ . .

พอดีว่า ขี้เกียจทำส่วนอื่นๆ เป็นภาพ GIF นะคับ เลยลงเป็นสีขาวไป ดังนั้น เวลาใสรูป BG มันจะ ดูแปลกๆ . .
เลยไม่ได้ใส่ BG มา ต้องขอโทษด้วยนะคับ เพราะความขี้เกียจของผมเอง . . ฮ่าๆ .

เอาไว้ แก้ตัวกับ สกิลอื่นๆ ละกันนะครับ . . เพราะว่า เวลาว่างผม มีแต่วันเสาร์
นอกนั้น ก็เรียนกะ ทำงานนะคับ . . ละก็ สังสรรค์กะเพื่อนเป็นส่วนมาก

[ แก้ไขล่าสุด notekidz เมื่อ 15-9-2008 00:04 ]
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
2

จำนวน

• yaifay

• orasa2

ก็ดีนะคับ

พยายามต่อๆไปนะ

ตอบกลับโพสของ 1# notekidz

ดูอาร์ตดีค่ะ

แต่น่าจะเปลี่ยนสีสกินบ้างอ่ะ

รุสึกมานจาซ้ำกะปืนนะ

จำได้และ
อ่า ฮ่าๆ . .

พอดี ชอบสีโทนนี้อ่าคับ . .  . เลยออกมาเป็น แนวสีนี้ . .

ตอนแรกกะจะทำขาวดำ ละมันไม่สวยอ่า . .

เอาไว้ คราวหน้าจะพยายาม เปลี่ยนสี นะครับ . . ขอบคุณครับ
งามคระงาม

เท่ดีอ่ะ

ชอบๆๆๆๆๆๆ
อาร์ตดีอะคะ

สวยๆ

แต่น่าจะมีสีมากกว่านี้นะ

ทำมาเยอะๆนะคะ

*---*

เก๋ เท่ ดีครับ ผมก็ว่าดูสีมันไม่สดใสเลย ถ้าได้สีที่สดใสกว่าคงแจ่มๆเลย

สวยมากๆเล้ยค่ะ

ชอบคอนเวิร์ทค่ะ i11
เดี

เท่มากมายค่า

ตอบกลับโพสของ 1# notekidz

ก็สวยดีนะครับผมว่า......................................
สวยข๊ะ

แต่น่าจะ

เปี่ยนสีบ้าง

มีแต่สีเดียวอ่ะ

พยายามทำต่อไปนะ

หนุงหนิง

ชอบจังดูเท่หฺนะ

สีของเหลือง ๆเก่า ๆดี

น่าเอาไปใช้กับhi5เค้างบ้างจัง
เหอะๆเท่สุดเท้าเลยครับ

หาดูมาตั้งนานและ

อิอิอิอิ

คุงคร๊าบบ
สีซีดไปหน่อยมั้งเลยดูแปลกๆ แต่ก็อาร์ตดี

ต่อไปก็สวยเองแหละ...สู้ๆ
เท่สุดยอดไปเลย
กลับไปยังรายบอร์ด