กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

✿-Skin:No.11-✿~ Baby Mickey & Minnie Mouse ~❤ โ ท น ช ม พู ฟ้ า ค่ า

ตามมาอีกกับสกินที่ 11
สกินนี้คนละแนวกับสกินก่อน (PLAYBOY) เลยเนอะ
ก็เป็นสกินเบบี้มิกกี้ก่ะมินนี่เม้าส์นะคะ
หารูปยากม๊ากกกกก หาเจอแต่มิกกี้ตัวหย่ายยย
แต่...ความพยายามอยู่ที่ไหน ความสำเร็จอยู่ที่นั่น ฮะๆๆๆ
อาจจะดูเรียบๆไปหน่อยเนอะ สกินที่แล้วบางคนก็บอกเรียบไป บางคนก็บอกลายตา ตาลาย
ก็ชอบบีจีลายเสืออ๊ะ!!! ใครจะทำไม หึหึหึ

อาจมีบางคนอยากใส่เม้าส์เข้าไปด้วย แต่มันไม่ขึ้น หนิงยังไม่ทราบวิธีแก้นะคะ
เพราะยังไม่เซียนโค้ดเท่าไหร่ หนิงก็อยากใส่โค้ดเม้าส์เหมือนกันแหล่ะ แต่ก็จนปัญญา
แต่จะพยายามหาวิธีแก้ให้เร็วที่สุดนะคะ (ถ้าว่างและไม่ป่วย...ตอนนี้เริ่มจะเปนไข้ละ ฝนตกใส่หัว งื๊ดดๆ~)

ขอ 30 zenny เหมือนเดิมนะค๊า ราคามาตรฐานชาว Hi5THAI

ชมกันเต็มๆไปเร๊ย มีกล่องคอมเม้น ปุ่มคอมเม้น เส้นคั่นคอมเม้น กรอบรูปเพื่อนที่มาเม้น ฯ

กล่องคอมเม้นกับปุ่มคอมเม้นจ้า

เฮดย่อยกาดุ๊กกาดิ๊ก

#1-Red Rose
#2-PUCCA in Love
#3-Hel|o Kitty-Pinky
#4-skinDollie~Pink Cherry Girl
#5-Fantasy Sk!n~Pink&B|aCk
#6-~Winn!e The PooH~
#7-~My Mel๐dy in Sweety Pink~
#8-~B|ue Fantasy Skin~
#9-~สกินแนวเกาหลี สีชมพูวว์หวานๆ มีเพชรวิบวับๆ ด้วยจ้า~ HOT
#10-P L A Y B O Y ❤ โ ท น ช ม พู ดำ ค่ า
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
3

จำนวน

• PJSP

• saloogoo

• thangoa

ตอบกลับโพสของ 1# ningKo

อิอิ

สวยดีอ่ะ

ทำออกมา เรื่อยๆ ๆ เน้อ คะ

เอา แนว scrapbook ด้วยล่ะยิ่งดี

หุหุ

เด๋วจา อุดหนุน

ธารน้ำP

น่ารักดีนะ

หวานดีอะ

ชอบชอบ
น่ารักจิงๆค่า หวานแหวว ดีค่ะ ชอบๆ
น่ารักที่สุดเลย

การ์ตูนในดวงใจตลอดกาล
อืมๆ

น่ารักมากเลย

คร๊าบบผมมมม

อิอิอิ
ชอบอ่ะ สวยมากๆค่ะ ขอบคุณนะคะ
น่ารัก สดใจดีจ้า จ๋วยๆๆ เป็นกำลังใจให้จ้า  

สีหวานมาก

ดีค่ะ

น่ารักมากมาย

ชอบ...ชอบ
โอ้ว....หวานสดใสดีแฮะ

ชอบมากมายเลย

ขอบคุณน่ะ

ว๊าวววววววว

น่ารักกก
มากกกก
อิอิ
ชอบบบบบบ