กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

สกิน Heineken [[ สีเขียว [no.1] ]]

เปงสกินตัวแรกที่ลองทำ  นะคร้า มิรู้จะถูกใจใครรึป่าว

เหงสีมานสวยดี เลย คิดอยากจะทำ

วิธีการดาวน์โหลดสกิน

http://www.hi5thai.com/thread-17299-1-1.html

วิธีการใส่สกิน

http://www.hi5thai.com/thread-778-1-1.html

[ แก้ไขล่าสุด yaifay เมื่อ 2-10-2008 15:13 ]
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
2

จำนวน

• lek_new

• JotaroMan

เก่งจังเลยจร้า

นี่ชิ้นแรกนะเนี้ย ยังสวยขนาดนี้

ทำออกมาอีกนะจ๊ะ

เจ๊จะเป็นกำลังใจให้จร้า

จุ๊ฟๆ
ว้าวววว  สวยมากเลย เพื่อนร๊ากกก

กล้าทำด้ายไงเนี้ยยย สังปุ๊บด้าบปั๊บเลย เหอะๆๆๆ

ชอบๆๆๆ
สวยดีครับ เห็นแล้วคันอยากช้างเลย เอ๊ะยังไง
อิอิ สวยดีนิเข้าใจทำนะครับชอบชอบ อิอิ อยากกินอะหุหุ
โอยเหนสกินแล้วเมาอะนาว โอยๆ  แต่สวยนะ ชอบๆ แต่ลดราคาหน่อยได้ปะ นะๆ
นาวว

บูมาเปงกำลังใจให้นะ
สวยดีๆๆ

ช่วงนี้เที่ยวบ่อยม่ะค่อยว่างเรย
ม่ะน้อยจัยนะจ้ะเที่ยวเผื่อเรียบร้อยแร้น
ได้ฤกษ์เปิดตัวซะทีนะจ้า...

พ่อแม่พี่น้องมาดูกานเร็ว  เจ๊นาว(น่ารัก) เค้าทำสกินมาแจกค้าบ

เอ้า... ไชโย...  เอ้า...  โย...  ไช  สิ่งมหัศจรรย์ของโลกลำดับที่ 8 เกิดขึ้นแล้ว (หลังจากที่เชียร์ให้ทำอยู่นาน)

โอ้วสกินสวยมาก...  สวยจนอยากชนแก้ว...  อิอิ  ปีศาจสุราเริ่มจะกระดี้กระด้า...

เพราะในกระแสโลหิต ปราศจากฟองเบียร์มานานหลายเดือน

อืม...  สกินฉีกแนวไม่เหมือนใครดีคับ  สีสันสดใสดี

แต่เรื่องของการจัดวางภาพ  แล้วก็รายละเอียดของภาพยังไม่ดีนักนะคับ

ยังขาดจุดเด่นที่ดึงดูดสายตา  มันโล่งไปนะจ้า...  แต่ใครๆก็ต้องมีชิ้นแรก(ชิ้นแรกถือว่าทำได้ดีแล้วคับ)

ไงก็ทำมาอวดกันบ่อยๆนะจ้า  เอาใจช่วยอยู่

ได้ใจจริงๆ สวยงามมากค่ะ
เข้าใจทำ แปลกดีนะคะ ทำมาอีกนะคะ
ได้ใจจริงๆ สวยงามมากค่ะ
เข้าใจทำ แปลกดีนะคะ ทำมาอีกนะคะ
สกินแรกเหรอนาว เก่งนะเนี่ย

แปลกดีด้วยจ้า ไอเดียบรรเจิด

แนะนิดนึง ไม่ว่ากันน๊า พื้นหลังส่วนย่อย ถ้าปรับจาง หรือมืดลงนิดนึง

จะอ่านข้อความง่ายขึ้นจ้า
ต้นฉบับโพสโดย Antinea เมื่อ 19-9-2008 03:44
สกินแรกเหรอนาว เก่งนะเนี่ย

แปลกดีด้วยจ้า ไอเดียบรรเจิด

แนะนิดนึง ไม่ว่ากันน๊า พื้นหลังส่วนย่อย ถ้าปรับ ...

ขอบ คุงค้า พี่แนท นาวจะปรับปรุ่ง นะคร้า

หายไปใหนเอ่ยไม่เจอ นาน เลยง่า   นาวยังอ่อน photoshop อยู่ค้า อิอิ ค่อยๆๆเป็นค่อยๆๆไป

ต้นฉบับโพสโดย JotaroMan เมื่อ 19-9-2008 02:52
ได้ฤกษ์เปิดตัวซะทีนะจ้า...

พ่อแม่พี่น้องมาดูกานเร็ว  เจ๊นาว(น่ารัก) เค้าทำสกินมาแจกค้าบ

เอ้า... ไชโย...  เอ้ ...

รับทราบ ค้ราแระจพ พยายามทำให้ดีขึ้นกว่านี้ นะคร้า

ถูกใจคนเมา

เลยตร๊าบ..................................

....ทำอีกนะชอบจิงๆๆๆๆ
ว๊าว ว๊าว

สวยนะเนี่ย

ขนาดทำอันแรก
กลับไปยังรายบอร์ด