กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

6_Skin-กระต่ายตัดแปะ ไมีรู้จะชอบกันเปล่า

6_Skin-กระต่ายตัดแปะ สีสรรแบบเรียบๆ เนียนๆ นะ ไม่จัดจนเกินไป ไม่รู้ชอบกันเปล่า ลองชมกันดูนะ ติชมได้ครับ จะได้เป็นกำลังใจให้กันต่อไป

อืม... ผมจะถามเพื่อน อยู่พอดีเลย "ว่าเพื่อนส่วนใหญ่ ชอม สีอะไรกัน" หรือเคยมีคนทำแบบสำรวจไปแล้วหรือยัง

เอาเป็นใครที่ ตอบ กระทู้นี้ ช่วยบอกว่า คุณชอบสีอะไร ไว้ด้วนนะ จะได้เป็นข้อมูลในการทำ สกินในครั้งต่อไป...

เฮด

เฮดย่อย

คอมเม้น

foot

#1.Skin_พังค์คิกคุ คุ....
#2.แนวน่ากลัว... อิ..อิ.. Gig club
#3.LineArt_Skin ชิว ชิว สบาย สบาย
#4.Skin_Disney สีสันสดใส-เฮดย่อยไม่ซ้ำ-
#5.Skin_แบบมั่วๆน่ารัก

[ แก้ไขล่าสุด orasa2 เมื่อ 26-9-2008 15:41 ]
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
11

จำนวน

• mooamam

• takkyky

• saloogoo

• PJSP

• โก้รั่ว

• ช้าไปไหมเธอ

ว้าวๆๆๆ

น่ารักมาเลย

ที่เดียวคับ

อิอิอิ
ดูน่ารักดีอ่ะ

เหมือนเอาผ้ามาเย็บติดกันเลย
สวยอ่า น่ารักที่สุดเลย ทามออกมาอีกน๊า
ทามมัยแอฟพลิเคชั่นต่างๆมันไม่ขึ้นอ่า

รบกวนด้วยน๊า เสียเงินแล้วอ่า
น่ารักดีอะ

สวยมากเยยจร้าให้ใจไปเลยชอบๆๆๆ
สวยมากเลยอ่ะ

เก่งๆๆๆๆๆ

ขอบคุณค๊า
น่ารักดีนะค่ะ

ชอบค่ะ ส่วนสีที่ชอบก็ต้อง ชมพู ค่ะ

.ใช่ชอบสชมพู ออกแนววิบวับด้วยจร้า
รักมากๆๆๆเรยจ้า
ชอบค่ะ

ขอเอาไปใช้เลยแล้วกาน

อิอิ

ส่วนตัวชอบสีฟ้า

แต่ถ้าเปนสกินชอบเรียบๆ

จาได้ไม่ปวดตาเวลาดูอ่ะค่ะ
น่ารักที่สุดแล้วอ่ะ

ชอบกระต่าย

น่ารักมากๆเลย เหมือนเอาผ้ามาเย็บอะ
สวยดีจัง ชอบๆ
น่ารักอ่า

สวยๆๆๆ

เรียบๆแต่ก้อ ok นะ
กลับไปยังรายบอร์ด