กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

• S k i n • C h a r m m y K i t t y

• S k i n • C h a r m m y  K i t t y

ช่วง นี้ นึก คึก อยาก ทำ สกิน เลย ทำ ซะ เลย

สกิน นี้ เป็น สกิน "Charmmy Kitty" ที่ แสน จะ น่า รัก และ ดู หรู หรา ไฮ โซ

อยาก ทำ แบบ ระ ยิบ ระ ยับ บ้าง นะ แต่ ไม่ ชอบ แบบ นั้น อ่า

มัน ทำ ให้ สกิน ขึ้น ช้า และ กระ ตุก  ไม่ ชอบ ๆ ค่า

เลย ออก มา เป็น แบบ ที่ เห็น นั่น แหละ ค่า

งาม ไม่ งาม ก้อ ขอ เม้น และ คะ แนน เป็น กำ ลัง ใจ หน่อย น้า

มา ชม ส่วน ของ เฮด หลัก เฮด ย่อย บี จี และ ฟุต เตอร์

เฮด ย่อย กระ พริบ ได้ นิด นึง  เหอๆ

กะ ว่า จะ แจก ไอ คอน ออน ไลน์  ปีก  เส้น คั่น คอม เม้นท์  กล่อง คอม เม้นท์ ปุ่ม คอม เม้นท์ ด้วย

แต่ ว่า ไม่ มี เว ลา เลย อ่า ค่า  ขอ อภัย ด้วย นะ ค่า

ครั้ง หน้า จะ แจก ให้ ครบ นะ ค่ะ

~*~*~*~*~*~*~*~*~*~*~*~*~*~*~*~*~*~*~*~*~*~*~*~

... มา ทํา ความ เข้า ใจ กับ  ...

วิ ธี ดาวน์ โหลด  Skin จิ้ ม ๆ Credit :  llPinkyll

วิ ธี เเตก ไฟล์ สกุล .rar จิ้ ม ๆ Credit : o^^oนู๋ฝน

วิ ธี การ ใส่ Skin จาก Hi5thai จิ้ ม ๆ Credit : แมงง้องแง้ง

ปอ ลิง. กรุ ณา อย่า สแปม โพส ปั่น โพส ปั้ม อี โม และ หยาบ คาย ภาย ใน กระ ทู้ นะ ค่ะ เพื่อ จะ ได้ ไม่ โดน หัก จิต พิ สัย และ Zenny หรือ โดน แบน ได้ ค่ะ

ขอ ขอบ คุณ ทุก โพส ที่  เม้น ให้ กำ ลัง ใจ และ ทุก คน ที่ ดาวน์ โหลด นะ ค่ะ

เข้า ไป แวะ ทัก ทาย และ ดู ตัว อย่าง สกิน กัน ได้ ที่ นี่ นะ ค่ะ จิ้ ม ๆ

โอมม!! จง โหลด จง โหลด ^^

D O W N L O A D  H E R E  C L I C K ! ! !
V
V
V

[ แก้ไขล่าสุด o^^oนู๋ฝน เมื่อ 19-9-2008 19:12 ]
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
3

จำนวน

• kittynoey

• thangoa

• o^^oนู๋ฝน

สวยมากๆเลยนะเนี่ย

หวานน่ารักถูกใจมากเลยอ่ะ

อยากทำได้บ้างจัง

THank สำหรับสกินสวยๆนะ

ทำมาอีกนะ

จะรอดูจ้า

ว้าวงามมากเลยอ่าพี่

ชอบค่ะ

อิอิทำมาอีกน๊าค่ะ
น่ารัก ไฮโซ มากค่ะ

ยอดเยี่ยม

หมายเหตุ: กระทู้ถูกปิด เจ้าของถูกแบนหรือถูกลบ
ก้อสวยละน่ารักดีอ่าคับ

น่ารักคับ

ชอบๆๆ
น่ารักจังเลยค่ะ
ทำมาอีกนะคะ
อยากได้หมีพูห์อ่ะค่ะ
น่ารัก สดใสดีคับ สาวๆหลายคนคงชอบมากแน่ๆ
สวยยมากๆๆๆๆๆเลยจ้า น่ารักดีอ่า สีหวานด้วย

knb

โอ้วววววววว  ชอบ เปนการส่วนตัวอยู่แระ

ขอบคุนน๊า คะ น่ารักมากๆ เรย

ทำออกมาอีกน๊า *---*

น่ารักมากๆเลยนะ

โหลดไปแล้วด้วย   ขอบจายนะ

สวยมากมากเลย

สีหวานมาก

ขอบคุณค่ะ

ทำแบบนี้อีกนะคะ
ขอบคุณค่ะ น่ารักมากเลย
อยากได้ที่สุดเลยค่ะ

*---*

สวยครับ แจ่มมากครับ ทำได้ดีมากเลย ลงตัวดีครับ

น่ารักจัง
สีสวยดี
ชอบๆ
เด๋วขอโหลดก่อนนะ

ทามมาอีกนะคะ
เด๋วอุดหนุน
กลับไปยังรายบอร์ด