กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

คราวนี้ Final fantasy XIII นะครับ อิอิ

ช่วยหน่อยนะ เราไม่ทำไม่ค่อยดี จะพยายามทำให้ดีกว่านี้นะครับ

คราวนี้ผมเอาไฮ5เพื่อนมาเปงหนูทดลองนะ อิอิ

สู้ๆคร้าฟ

[ แก้ไขล่าสุด Gumars เมื่อ 24-9-2008 02:56 ]
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
สวยดีนะคราพ

ทามมาอีกนะคราพ
สวยดีจังค่ะ

แต่อยากได้โดราเอมอนอ่าค่ะ

ตอบกลับโพสของ 1# Gumars

สกินแบบนี้ดูหน้ากลัวจังเลยค่ะ ว่ามั้ย

ขอชมหน่อย

หมายเหตุ: กระทู้ถูกปิด เจ้าของถูกแบนหรือถูกลบ
ออกแนวลึกลับที่สุด
ดูมึนๆ
น่ากลัวยังไงไม่รู้บอกไม่ถูก
โอ้วว

ทามมัยน่ากัวจังเลยอ่ะ
ว้าว....โดนใจเลย
สวยค่ะสวย
สวยมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกค่ะ
น่ากลัวไปหรอเนี่ย ว่าแล้วเชียว ตาแดงๆ
สวยดีค่ะ สวยมากมาย!!  ขอบคุณค่ะ
สวยนะคับ

ดูลึกลับดี
เท่สุดยอดไปเลย

สวยจริงๆ
เหอะๆ

เจ๋งเลยครับ

ยกนิ้วห้ายย
สวยจังอ่ะค่ะ

แต่มันมองตัวหนังสือไม่ค่อยเห็นนะค่ะ
สวยดีนะค่ะ
กลับไปยังรายบอร์ด