กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

>>>SKIN<<<โดราเอม่อน ชิ้นแรกเลยยยค้าบบบ พึ่งหัดทำ

ชอบไม่ชอบยังไงก็ติชมหน่อยน้าคับ..

พึ่งทำเป็น skin แรกเลยยย  ทุลักทุเล สุดๆ เลยยคับ ใช้เวลานานนมากๆเลย

ว่าแต่ทำเส็ดแล้วก็สบายใจ...

เดี่ยวชิ้นหน้าจาทำให้ดีขึ้นคร้าบบบ...

อันนี้ Head งับ

รูป Profile คับ

ตรงนี้เปนภาพโดยรวม ก่า เฮด ย่อย คราบผม

ส่วนภาพนี้ก็ รูปที่อยู่ล่างสุดของ hi5 อ่าคับ

p.s. ตรงปีกไม่มีในสกินน้า...คับ

[ แก้ไขล่าสุด dragonnoizz เมื่อ 30-9-2008 21:17 ]
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
2

จำนวน

• tletletle

• PJSP

ขอบคุณมากคร้าบบบบ
เดี่ยวจาพยายามทำให้ดีขึ้นคับ ^^
ไมตรงเม้นไม่เปนโดเรมอนด้วยอ่ะคับ
มันสวยดีแล้ว
แต่ตรงเม้นไม่เข้ากันเลยอ่ะพยามยามต่อไปนะคับ
ชอบโดเรมอนมาก

ทำมาอีกนะ

ขอบคุงมากๆๆ

สู้ๆๆๆๆๆๆๆนะ
อ๋อ...ตรงปีกอ่ะป่าวคับ....
คือพอดีตอนนั้นยังไม่ได้เปลี่ยนปีกอ่า...คับ

เดี่ยวจะพยายามคับ
อ่า กำลังดี โอเคแล้วค่ะ สวยแระ

ทำสกินออกมาเยอะๆน้า

จะเป็นกำลังใจให้ค่ะ > <V
ชิ้นแรก...ก็สวยอยู่
แต่ภาพมันเยอะจนดูลายตาไปหน่อย
แล้วโทนสีของภาพมันไม่เข้ากันเท่าไหร่
ปีกก็น่าจะทำเป็นม่อนด้วย..จะดูเข้ากันกว่านี้
พยายามต่อไปน่ะค๊ะ..สู้สู้

สวยงามมาก

สมกับที่ทำนานแต่ยังมีตรงที่ปีกคอมเม้นนะครับผม มันไม่เป็นโดเรมอนเสียดาย
พยายามเข้านะครับ

ชอบมากค่ะ

ชอบมากมาย

ฮามมั่กมาก
g,hoooo o oน่าลัีคคคคคคคหว่ะแม่งง ง ง
ดีดีดีดี

ชอบดดเรมอนมาก ทำมาอีกนะ

แบบที่ไม่ต้องลายมากเน้นสีฟ้าอ่ะ

ทำมาเยอะๆๆนะ

อันนี้ก้อสวยดี
ทำออกมาน่ารักดีค่ะ
เป็นกำลังใจให้น๊าา >w<!!

สวยค่ะส วย
สงสัยคงถูกจั ยคอโดเรม่อนหลายคนเล ย

^ ^~

ชิ้นแรกก้อสวยเเย้ว

ทามออกมาอีกน้า

รอดูผลงานจ้า........
ชิ้นแรกเหรอเนี้ย

โหทามได้สวยน๊า

เปงกำลังใจให้ทามาเรื่อยๆน๊าค๊า
กลับไปยังรายบอร์ด