กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

สกิน Death Note

สกินชิ้นที่ 4 แร้วนะคับ

ดีใจมาก ที่สกินชิ้นที่ 1 2 3 ได้รับการตอบรับที่ดี
จึงทำให้มีแรงทำชิ้นต่อไปออกมานะคับ

ชิ้นนี้มีชื่อว่า Death Note Skin คับ
ทำออกมาเพื่อชาว Death Note โดยเฉพาะ

คิก ๆ

เชิญชมได้เลยคับ

[ แก้ไขล่าสุด yaifay เมื่อ 2-10-2008 14:47 ]
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
4

จำนวน

• KuRoZaKi

• น้ำใต้

• shinobu2532

• o^^oนู๋ฝน

สวบจังเลยคร้า น้อง ดิวๆๆ

วิ้วๆๆ พี่อยากทำให้ สวยแบบนี้บ้าง จัง

00

น่ารัก

ชอบบบบ

เด่ยวซื้อเลย

....
งามดีนะชอบมากมายเลย
สวยมากเลยจร้า............................

Thx......
เท่555

-+--ชอบมากขอบคุณครับ
เท่ห์จังเลยค่ะ สีดำดูสวยดี

ชอบ Death note อยู่แล้วอ่ะค่ะ

แหล่มครับ

สวยมากมาย i21 i21
สวยดี

ชอบๆ
เท่ดีคร้าบอิอิ เรียบๆแนวสีดำๆ

งิงิ เท่ๆๆคร้าบ
เ ท่ ดี น้ า ค ร้ า

แ ต่ อ ย า ก ไ  ด้ แ บ บ ส บ าย ต า อ่ า ค ร้ า

อ ย า ก ใ ห้ มี ส ก รี น ส า ว เ ก  า หลี บ้ า ง น้ า ค ร้ า
สวยงามมาก

ชอบจัง
....................................

.................................................
1

จำนวน

• dewtukkie

สวยตรงข้างล่างคับ ภาพเฮดมะค่อยถูกใจซักเท่าไหร่
สวยมากเลยอะครับ

ทำได้ดีมากเลยผมอยากทามได้บ้างจางครับ
สวยดีคร้า
แนว มืด ๆ ดู ลึกลับดี
กลับไปยังรายบอร์ด