กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

หัดทำครั้งแรกค่ะ....Finally I'm Alone ... ฝากด้วยน้าค้า

Finally I'm Alone ...สกินแรกในชีวิตเยยคะ..แระอาจจะเป็นสกินเดียวในชีวิตคะT_T
อาจจะดูเซ้าๆปายหน่อยนะคะให้เหมาะกะอารมณ์ของตัวเองตอนเน้ ฮ่าๆ ๆ
ตอนแรกมะคิดว่าจายากขนาดเน้ ฮือ ๆๆ ๆ นั่งทำตั้งแต่เช้า  ต้องขอบคุนคุน อินดี้ที่คอยแนะนำด้วยนะคะฮ่าๆๆ
สุดท้ายก้อ สำเร็จซะที ยังไงก็ฝากด้วยนะคะ   10 zenny ก็พอคะ ^^
อาจจามะค่อยสวย หรืออารัยแต่ก้อฝา กๆ ด้วยน้าค้าตั้งใจทำมากมายอิอิ ขอบคุนค่า
แวะมาคุยกานด้ายที่ http://happysalapao.hi5.com นะค้า

[ แก้ไขล่าสุด Antinea เมื่อ 8-10-2008 00:32 ]
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
1

จำนวน

• JotaroMan

สวย

สวยครับ แต่ผมก้อไม่ค่อยชอบแนว ผู้หญิง ซะเท่าไหร่ครับ แต่ขอชื่นชม

00

สวยครับ แต่ผมก้อไม่ค่อยชอบแนว ผู้หญิง ซะเท่าไหร่ครับ แต่ขอชื่นชม
ชอบมากๆๆ

i30

คุนนะค่ะ
น่ารักดีคะ

น่ารักมากด้วย  ชื่นชม
สำหรับสกินแรก

ก็ถือได้ว่า...

สวยงาม  ยอดเยี่ยมแล้วคับ

ไม่อยากให้เป็นสกินเดียวเหมือนดังที่กล่าวมา...

ผมว่า...  งานของคุณยังพัฒนาได้อีกไกล

อยากให้ทำมาอวดกันเรื่อยๆนะคับ

เป็นกำลังใจให้นะคับ  สู้...  สู้...

ชื่นชมจ้า

บ่เปนจังได๋

น่ารักจ้า

เเต่นิดนึงนะ เฮดบนมานแปลกๆนะจ้ะ

เเต่ส่วนอื่นผสมผสานกานโอเค๊ !
สวยดีคร้าบบบบบป๋ม

น่ารักดีจัง
สวยงามมากค่ะ

นี่ขนาดทำครั้งแรกนะเนี่ย

ชื่นชมค่ะ ^^
ว้าว

ทำครั้งแรกจิงๆหรอคะ

สวยมากๆเรยละค่า

ชอบมากๆเรย

ซื้อแล้วนะคะ

เป็นกำลังใจให้

ทำมาอีกนะคะ
ดูมืดๆไปนิดหนึ่งค่ะ
ตุ๊กตาก็ดูเศร้าๆ
แต่ก็น่ารักดีค่ะ
ขอสว่างกว่านี้อีกนิด
พยายามเข้านะคะ  
ทำมาอีกเยอะๆนะคะ
สวยครับ
คุณน้องของพี่
สวยเหมือนคุณน้องเลยอ่ะ
หน้ารักดีนะครับ
สวยมากเลยค่า

ทำแรกครั้งแรกได้สวยขนาดนี้ เก่งมากๆเลยค่ะ
ขนาดทำครั้งแรกนะคะนี่
ยังสวยขนาดนี้
อยากทำได้มั่งจังเลย
สวยครับ เป็นกำลังใจให้ครับ
กลับไปยังรายบอร์ด