กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

สกิน Wonder Girls By Wanวาน

อะ สกินWonder Girls ไม่สวยเท่าไหรหรอกนะ

เป็นงั้ยบ้างอะ โพสช้าไปมั้ย โทษทีนะทีมาช้า กอย่างเริ่มจะไม่สวยแล้วสิสกินฉันเนี่ย ตัวขอโทษด้วยนะค่ะ ที่เด็กอายุ12อย่างงฉันมันไม่ดีเอง

แต่ก็ยังทำสกินให้คนอื่นได้ใช้กันต่อไป

งั้นดูด้วยนะค่ะว่า เป็นยังงั้ย

[ แก้ไขล่าสุด Wanวาน เมื่อ 13-10-2008 22:56 ]
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
หมายเหตุ: กระทู้ถูกปิด เจ้าของถูกแบนหรือถูกลบ
สวย ดี นะ คะ

+++ยูบิน สวย สุด อิ อิ +++
สวยดีค่า น่ารักดีนะคะ

ทำมาอีกนะคะ
ช่วยทำ WG so hot ด้วยนะคะ

เอาโทรสีชมพุน้า อยากได้
ส ว ย น่ารั ก มั๊ ก ๆ ๆ
ได้ขนาดก้อโอเคแร้วล่ะค๊าบบ

พี่ยังทำไม่ได้ถึงขนาดนี้เรย

สวย สีสันสดใสดี แต่เราว่าพื้นหลังลายตาไปหน่อยอะ
ใจจ้า

ทำมาอีกน๊า.......น่ารักดี

เล้ส

ว๊า ววว

สวยคร่าสวย   

สดใสดีอ่า
ออกหวานๆดีคับ
ก้สวยดีออก

น่ารักดีนะ

หวานดี
ว๊าว

น่ารักดีค่ะ

หุ่นดีด้วย

ชอบ ๆ
สวยมากๆๆ
เลย
ขอละกัน
สมมติว่าเราทำสกิน  แล้วจะเอาออกขายทำไงอะ  เพราะตอนเราโพส มันไม่มีช่องกำหนดราคา สกิน  ใครรู้บอกที ของพระคุณมากค่ะ
กลับไปยังรายบอร์ด