กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

Skin AC Milan อาจจะไม่สวยเท่าไหร่นะ

[ แก้ไขล่าสุด โซดาหวาน เมื่อ 10-10-2008 22:36 ]
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
แจ่มแล้วคับ

แล้วทำออกมาอีกนะ
โอเคแล้วล่ะคะ
เราทามตั้งนานยังม่ายได้ขนาดนี้เลย
หมายเหตุ: กระทู้ถูกปิด เจ้าของถูกแบนหรือถูกลบ
สวยดีคับทีมโปรด
แจ่มมากครับ

เอิ๊กๆๆๆ

หมายเหตุ: กระทู้ถูกปิด เจ้าของถูกแบนหรือถูกลบ
สวยดีคร้า
แต่มะชอบดูบอล
อ่ะคร้า
ชอบเฮด กะ ฟุต อะคับ แต่อย่างอื่นน่าจะเป็นโลโก้ของ มิลานจะสวยก่านี้คับ

ผมเปงแฟนมิลานคนนึงคับ หาคนทำสกิลงี้ยากมาก เหอๆ

เปงกำลังใจให้ทำต่อไปคับ แหะๆๆ
สีสวยดีมากเรยอ่าคับ

ชอบ  กาก้าคับ
ดีมากคุณฮูขี้หักใน
บักฮูขี่ดำ
ทามได้สวย

แจ่มมาก

ถ้าจะให้ดี

ทำลิเวอร์ให้หน่อยนะค้าบบ

ตอบกลับโพสของ 1# godzilla23

เจ๋งมากเลยครับ

แหล่มจริงๆ