กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

แนวขาวดำครับ หรูหราสุดๆ

รูปน้อยไปหน่อยนะครับ ลองเอาไปใช้ดูก่อนละกัน

เคยทำ2ครั้งครับ แต่ไม่เคยทำจากโค๊ดแล้วแจก เอามาแจกครั้งแรกเลย ช่วยสนับสนุนด้วยนะครับ
ตั้งใจทำเต็มที่เลย แนะนำติชมกันด้วยนะครับ
MSN:nakarin-keng@hotmail.com แอดมาคุยกันได้นะ
hi5:nakarin-nkr.hi5.com

*รูปโหลดช้านิดนึงนะครับ เห็นหลายคนบ่น แต่ผมได้ลดไฟล์รูปให้แล้วนะครับ หวังว่าจะดีขึ้นนะครับ
ขออภัยด้วยนะครับสำหรับข้อผิดพลาด ครั้งแรกน่ะครับ อิอิ ขอบคุณทุกคำแนะนำนะครับ

ขอบคุณมากเลยนะครับสำหรับทุกคำติชมเลย เป็นครั้งแรกของผม
แต่ก็ได้กำลังใจเยอะมากเลย ขอบคุณมากๆเลยนะครับ และผมคิดว่า
สกินใหม่ต่อจากอันนี้และสีส้มจี๊ดจ๊าด คงจากออกมาอีกในไม่ช้า
ยังไงก็ติดตามผลงานกันด้วยนะครับ

[ แก้ไขล่าสุด nakarinkeng เมื่อ 14-10-2008 00:48 ]
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
1

จำนวน

• K!B!W::V!P

เท่ดีอะ

ชอบชอบ

สวยดีนะ

ดูแล้ว สบายตาจัง สำหรับคนชอบโทนสีดำ
สวยดีครับ...

สวย

สวยมากคร่ะ

ทำมาอีกนะคร่ะ

บะบาย

i04
มืด ดีอ่ะ

งิงิ เท่สุดๆๆเลยอ่ะ
สวยจัง

ดูหรูหราดี

ชอบๆๆๆๆ

สวยแบบเรียบหรู

ชอบค้าบ

thx a  lot

เทย์ดี ๆ

ชอบบ บ

ชอบบ บ

มากมาย
แง้ ทำไมเราม่ายเหงรูปง่า TT^TT
ก้อดีนะ

เท่ไปอีกแบบ

อิอิ
เท่อ่าคับ

^^

เท่มาก

,v'

มองไม่เหนเลยอะ

ทำมาเยอะนะ
สว ยหรู ดีนะครับๆๆๆๆ
ขอบคุงม๊ากกกกกกกกกกกกกกกกก

มายเลยคร๊าบบบบบบบบบบบบบ