กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

แจก!สกิน สีชมพู ลายท้องฟ้า น่ารักๆ~

ดีจ้า

พอดีเพิ่งเริ่มทำสกินเป็นอันแรกอ่า

เป็นยังไงก็ติชมหรือจะให้กำลังใจกันด้วยก็ดีน่ะจ้า

จะได้มีผลงานชิ้นต่อๆไปเรื่อยๆอ่ะ

มีแถมสกอร์บาร์ line กล่องคอมเม้น ด้วยน้า

ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะค่ะ

^^"

ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
สวยหวานครับ
ขอบคุณครับ

แจก!สกิน สีชมพู ลายท้องฟ้า น่ารักๆ~

ว้าว

หวานมากๆอ่ะคะ

แต่ยังมะเหมาะกะแจงอ่า

เลยมะด้ายโหลด

น่ารักดีน้า..

สวย

เหมาะ กะ คน ชอบสีชมพู อยากได้ น่ารักมาก มาย
สวยมากๆ ขอบลองใช่หน่อยนะ

จาค่อยเปงกำลังใจ ในผลงานต่อไปนะ
ค่อยมีกำลังใจขึ้นมาหน่อย แล้คอยติดตามผลงานชิ้นต่อไปนะค๊า
^^"
หวานจังคับ

น่ารักมากๆ
สวยจิงๆ ด้วย

จาคอยเปงกำลังใจ ในผลงานชิ้นต่อไป นะ
น่ารักดีค่ะ

หวานซะ
สวยมากๆเรย แอดเอ็มมาส่งfontสวยๆมั่งดิ ชอบอ่า
ขอชื่อเอ็มด้วยน้า เดี๋ยวจะส่งให้ ^^"

ตอบกลับโพสของ 1# on2getherz

น่ารักดีคะสดใส่ดีสู้ๆๆๆๆนะ
เปนกำลังใจให้
มันเรียบดีน๊า

สวยดีอ่า

อิอิ

555+++++++++++
ชมพูหว๊าน หวาน

น่ารักมากคร่า

สวยๆ

ชอบค่ะ
สีชมพู น่ารักมากมายเลยค่า