กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

สกิลตัวที่ 2 มาแล้วครับ.......ออกสีส้มนะครับ เด็กแคลชมาเลยคร้าบ ^^

อันนี้เป็นสกิลตัวที่ 2 ของผมแล้วนะครับ...

หลังจากสกิลแรก ก้อคือ ความทรงจำครั้งสุดท้ายอะครับ มีแต่คนบอกว่าเศร้า

ผมก้อเลยมาทำสกิลนี้ขึ้นมา  เอาแบบแนวแรงๆกันหน่อยครับ  อิอิ

สวยม่ายสวยก้อว่ากันได้นะครับ  ^^

[ แก้ไขล่าสุด เด็กแคลช2008 เมื่อ 15-10-2008 16:42 ]
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
สวยค่ะ
ชอบตรงเฮดย่อยอ่ะ
ตัวใหญ่สะใจดีค่ะ
  ดูรุนแรงจัง เด็วแนวแน่ ๆ แต่ก็สวยนะ
โหย๋..สีอ่ะ

เจ็บจังเลย

แต่ก้อสวยน่ะ
ลายสวยโดยจัยดีอ่ะนะ อิอิ สู้ๆๆต่อ ไปนะ จะติดตามผลงาน เพราะเราก็เด็ก Clash เหมือนกัน
สวยอ่ะ  ชอบ

เราอ่าสาวกแคลชเลยล่ะ  

แต่ไม่เคยทำสกินแล้ว สวยซักอัน

ขอบคุนค่าา

เราก้อชแบแคลชน่ะ

อันนี้โคตรร้อนแรงเรย

เอิ้กๆๆ

เท่ อ่ะ
สกินนี้ใช้หน้าร้อนไม่ได้นะเนี่ย
มันร้อนแรงจิงๆ
แบงค์ น่ารัก จัง เลย อ่ะ
สวยจังเลยอะ .
พี่แบงค์ ..น่ารักๆ. .

^^

แนวคับ

ก้อแนวดีคับ

ชอบคับ

ชอบมากมาย
สวยจังเลยค่ะ ..

ชอบแคลชมากก กก ก ก

เหอๆๆๆ  ...

ทำมาอีกนะข๊ะ
สีสันสวยงาม มากมาย เลยจร้า

แสบตามากมาย
ดีค่ะ ชอบ

น่ารัก

สวย

สวยมากๆๆ น่ะ

เทห์ดีอ่า ชอบแคลช ชอบๆๆ

แหล่มเลย ทามมาอีกน๊า เปนกะลังหั้ย
กลับไปยังรายบอร์ด