กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

>> ~สกินสีชมพูมาอีกแล้ว! น่ารักน้า~ <<

มาอีกแล้วค๊า สกินๆๆสีชมพู อิอิ เบื่อกันรึยังหว่าสกินสีนี้

อันนี้เป็นผลงานชิ้นที่สามแล้วว เย้ๆๆๆๆ!! และจะมีต่อเรื่อยๆถ้ามีคนชอบน้า....

ตอนแรกโฟโต้ชอปพังเปิดไม่ได้เลย ตอนนี้ใช้ได้แล้ว ดีใจ

หวังว่าคงชอบกันนะจ๊ะ ให้คะนงคะแนนด้วยก็ดีน้า 5555 พลีสๆๆ จะได้มีกำลังใจทำต่อไง แหะๆ

สกินนี้มีทั้งสกอร์บาร์ ดุ๊กดิ๊กใต้ดิสเพล แถบสถิติ ไอคอนออนไลน์ เส้นคั่น ฯลฯ

ใครโหลดๆไปใช้ก็บอกกันด้วยเน้อว่าเป็นไงบ้าง ^^"

ส่วนราคาแล้วแต่ทีมงานเลยนะค่ะ

ตรงส่วนเฮดกะพิบด้วยน้านิสนึง อิอิ

อันนี้เป็นส่วนท้ายสุดน่ะค่ะ

ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
1

จำนวน

หมายเหตุ: กระทู้ถูกปิด เจ้าของถูกแบนหรือถูกลบ
น่ารักมากมายเรยค่ะ สีชมพูหวานแหววถูกใจเจงๆเรยค่ะ

ขอบคุณมากนะคะ
สวยที่สุดเลย

ชอบจังเลย

ทามาอีกนะค๊ะ

ตอบกลับโพสของ 1# on2getherz

ชอบจัง

น่ารัก หวานๆดี

แต่สีขาวเยอะจัง
สวอะ

ขอบคุนมั่ก มากเลยนะข๊ะ

^^
โหลดไป9คน แต่เม้นแค่4คนเอง
เหอๆ

สวยมากมายเลยจร้า

งามแต้ๆ
โอ้วว!  ขอบคูณมากๆน่ะค๊า ลั่นนล้าา~
ทามสวยจาง

ทามมาเยอะๆน๊า

ชอบๆ
เปงกำลังใจให้ค๊า
ทำได้งัยเนียะ น่ารักมากๆ จ้า
น่ารักจ้า......ทำออกมาอีกน้า
น่ารักจังเลย

หวานๆสบาดาดีอะ

ช๊อบ ชอบ อิ อิ
น่ า รั ก
ม า ก ม า ย
ค่ะ .........