กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

♥—Popeye—♥ตัวการ์ตูนป๊อปอายจ้า^^~

PoPEyE
คงเป็นการ์ตูน ที่ทุกคนน่าจะเคยดู แล้วก็ชอบมันด้วยอ่ะนะ^^" เท่าที่รู้คือการ์ตูนเรื่องนี้มีมานานมากแล้วค่ะ
(ตั้งแต่สมัยคุณแม่เรายังเด็กๆ - -* ตอนนี้แม่ก็ 50 กว่าๆแล้ว ห้าๆ)

อาจจะไม่ค่อยสวยนักเพราะนั่งทำเมื่อคืน จะหลับแหล่ไม่หลับแหล่ ^^"

ใครชอบหรือยังไงก็ติชมและโหลดไปใช้กันได้นะคะ~♥♥♥

เฮดบนคำว่าป๊อปอายกระพริบได้นะจ๊ะ

-----------------------------------
♥Skin ChaoGouy (หมาน้อยเฉาก๊วย)♥   click

[ แก้ไขล่าสุด o^^oนู๋ฝน เมื่อ 21-10-2008 15:24 ]
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
สวยดีน่ะ

ออกแนวมั่วนิดหน่อยจ้า
สวยตึบๆอะนะ...                                                                       

สวยดีนะคะ

แต่ว่ามันทึบไปหน่อย
ถ้าสีสันสดใสจะเจ๋งมากมายเรย
น่ารักดีค่ะ

ทำออกมาเยอะๆ นะคะ
ใจๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

สวยดี

1

จำนวน

• 555rainbow

แต๊งกิ๊ว ชอบมากเลย น่ารักดี
สวยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยดีนะค่ะ

1

จำนวน

• 555rainbow

สวยดี

มันแนวๆกวนๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
สวยดีอ่ะ มันมีสไตย์แบบน่ารักอ่ะ

น่ารักสุด

สวยดีค่ะ

น่ารักมากมาย

ทำเก่งจังนะคะ
ก็ด้วยอะ

แปลกตาดี
น่ารักมากๆค่ะ

ขอบคุณมากๆค่ะ
สวยดีค่ะ แนวนี้ก็ดูกลมกลืนกันนะ ทั้งรูปทั้งสีอ่ะ สวยค่ะ
สวยคร๊า เรียบ ๆ เก๋ ดี น่ะ

ทำมาแจกกันอีกนะคะ
กลับไปยังรายบอร์ด