กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

สกิน Doll แมวเหมียว [[ สีแดงแรงฤทธิ์ แต่เรียบๆ ]]

มาแล้วคะ แมวเหมียวสีแดงแรงฤทธิ์คืนชีพ คริคริ

ห่างหายจากการทำสกินมานาน ฝีมือก็คงจะตกหล่นไปบ้าง ก็อย่าว่ากันเลยนะ

มาครั้งนี้ ส่วนใหญ่จะเน้นไปที่ Code สกิน ก็เลยอาจจะดูแปลกตาไปบ้าง

ยังไงช่วยกันติชม บกพร่องตรงไหนช่วยชี้แนะด้วยนะคะ แนทจะไปนำไปปรับปรุงแก้ไขต่อไป

ขอบคุณทุกๆ สายตาที่แวะเข้ามาชม ทุกๆ คอมเม้นท์ และ ทุกๆ คนที่นำสกินไปใช้

ขอบคุณจากใจ จ๊วบๆๆๆ

อยากรู้จัก อยากพูดคุย แนะนำสกิน ไม่ว่าเรื่องใด อย่ารอช้า แนทยินดีเสมอ  

หากเพื่อนคนไหนมีปัญหาในการใช้สกิน ช่วยส่งจดหมายมาแจ้ง(PM)หรือ     หรือ แจ้งที่ hi5 แนท  

วิธีดาวโหลดสกิน  

ต๊ายแล้ว!โหลดสกินไป แต่หาไม่เจอว่า File อยู่ไหน มีวิธีบอก????  

วิธีการใส่ Skin จาก Hi5Thai  

ตัวอย่างสกิน

[ แก้ไขล่าสุด llPinkyll เมื่อ 26-10-2008 13:41 ]
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
4

จำนวน

• MAMAOIL

• 555rainbow

• o^^oนู๋ฝน

• orasa2

*---*

เท่จังเลย กิ๊บเก๋ จัง

สีแดงสวยดี เท่ด้วย
โห ป้ามาไม่ทันอ่ะ

หนูก้อเพิ่งทามเสด

เสียดายอ่ะ หนูชอบสีแดงมากๆอ่ะ แง๊

ตัดสินใจไม่ถูก -*-
สวยจ้า ทามมาอีกนะค่า
สวยดีน๊ะค่ะเรียบแต๋ก้อเปรี้ยวดีอีกแบบ
สีสันจัดจ้านค่ะ แต่สวยจ๊ะ อิอิ
ชอบบบบบ
น้องแมวเหมียวน่ารักจางเยยย
แต่สีแดงไปหน่อย
โห้ป้าแนท สีร้อนอ่ะแสบตาด้วย
แต่ก็น่ารักดีค่ะ ^^
สกินน้องแมว กลับมาแล้ว

น่ารักดีนะคะ เรียบๆ ดูดี มีสไตล์
สวยมากเลยค่ะ
สีแดงสดใส
ผลงานทุกชิ้น แจ่มจริงๆค่ะ
สวยมากสดใส

น่ารัก

ชอบดอลลยุ่แร้ว

สีแสดมากแดงเลยอ่า
กรี๊ดป้าแนท สวยกว่านู่อ่ะ

สวยมากค่ะป้าจุฟฟ ชอบเริ่ดมากๆ
สวยดี นะจ้ะ

ขอบใจจ้า ทำออกมาอีกนะ  ชอบๆ

ตอบกลับโพสของ 1# llPinkyll

สีแดงแรงฤทธิ์ สวยมาก ๆ เลยค่ะ ลายก้อน่ารัก

ทำมาให้เลือกหลาย ๆ แบบนะค่ะ
สีแดงแรงฤทธิ์มากๆเลยคร่า
กลับไปยังรายบอร์ด