กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

สกินการ์ตูน ผู้หญิงเกาหลี โทนสีชมพู กิ๊บเก๋ คร๊า

ฝากกลิตเตอร์แนวเกาหลีด้วยน๊า
คลิก ด้านซ้ายที่อยู่ใต้รูปเราน๊า

ทำทั้งคืนเลย ผลงานชิ้นแรก
ตรงเฮดจะมีวิ๊งๆ เล็กน้อยค่ะ ตรงแก้มผู้หญิงจะมีวิ๊งๆ แก้มชมพู
ขอบคุณค่ะ ที่ให้กำลังใจ ในการทำผลงานชิ้นต่อไป

สำหรับเพื่อนๆ ที่อยากลองทำ ลองตามลิงค์นี้ดูนะคะ
เราก้อทำตามเพื่อนๆ ในเวบอ่ะค่ะ

http://www.hi5thai.com/thread-2036-1-1.html

ถ้าไม่ต้องการบล็อกโฆษณาตรงกลางโปรไฟล์ กับตรงข้อมูลส่วนตัว
ก็เอาโค้ด
<style type='text/css'>
iframe, #Footer_Ros_INT_ {display:none}
</style>
ออกนะคะ

ขอบคุณคร๊า ที่แวะเข้ามาชม แนะนำกันได้นะคะ ว่าควรปรับปรุงอะไรบ้าง

[ แก้ไขล่าสุด nat... เมื่อ 19-1-2009 00:59 ]
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
5

จำนวน

• aomzziizy

• specialneed

• nu_parwa

• K!B!W::V!P

• แมงง้องแง้ง

-*-เค้าก้อว่าน่ารัก

ก้อดีนะค่ะ สวยดี ทำใหม่เยอะๆนะค่ะ
น่าร๊ากมากมายเรยค่า

ชอบสีชมพู ขอบคุนน๊าค่า
วู้ๆ สีหวานจัง

สวยดีค่ะ

น่าร๊ากมากก

ตอบกลับโพสของ 1# nat...

สีชมพูสดใส สวยงามมั่กๆจ้า หวานดีด้วยอ่ะ
น่ารักดีค่ะ

สวยๆๆๆๆ
1

จำนวน

ว้าวๆๆๆ สวยงามมากค่ะ ชอบจังเลย i30
1

จำนวน

สีสวยดีคร่า

เปงกำลังจัยให้น้าค๊า

สู้สู้
สวยมากเลยคร้าบ

น่ารักดีอ่า
สวย หวาน
น่ารักมากค่ะ
ชิ้นแรกก้อเจ๋งมากเลยค่ะ
น่ารัก  สีชมพูหวานแหววมากมายเรยค่ะ

ชอบคุ่ะ

น่ารัก

น่ารักมากมาย แร้วสีก้อถูกใจมาก เลยคะ  
ว้าว เป็นผลงานชิ้นแรกที่น่ารักมากๆเลยค่ะ

เราขอเป็นกำลังใจให้น้า

แล้วทำมาแบ่งปันกันอีกนะ

สู้ๆนะคะ
หวานน่ารักจัง
อยากทำเปงบ้างจัง
ทำเยอะๆๆนะค่ะ
เปงกำลังใจให้ค่า

ตอบกลับโพสของ 1# nat...

สกินสวยมาก ๆ ค่ะ น่ารักจัง สีก้อหวาน

อยากให้ทำมาอีกหลาย ๆ  ขอบคุณนะค่ะ
กลับไปยังรายบอร์ด