กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

สกิน Hey girl!! [[ แนวหรูเริศ สีชมพูดำ วิบวับสวยงาม ]]

มาแระคร๊า สกินชิ้นที่ 11 ของเจ๊

หุหุ แต่คิดชื่อไม่ออก ใครเก่ง ใครกล้า ใครบร้า มาๆ ตั้งชื่อกันดีก่า

มีรางวัลให้คร๊า

รางวัล

รางวัลที่ 1 >>>>>>>>>> 40,000 zenny   
SUPERDAY

รางวัลที่ 2 >>>>>>>>>> 20,000 zenny   
คุNXนูตัวLLสU

รางวัลที่ 3 >>>>>>>>>> 10,000 zenny   
layiji_007

รางวัลพิเศษ ชื่อฮาแตก อีก2รางวัล ๆละ 5,000 zenny orasa2 ,  ai_mang_sab_man

กติกา

- ส่งได้ทุกคนละคร๊า คนละ1โพส แต่ละโพสจะส่งกี่ชื่อก้อได้

- สงวนสิทธิ์ 1คน ต่อ1รางวัลสูงสุดที่จะได้รับ

- ต้องมีชื่อ พร้อมคำบรรยายสกิน เช่น สกิน !t's girl likE [[ แนวๆ มั่วๆ รกๆ บีจีลายเสือ เหมาะกับสาวๆคร๊า ]]

ดูของจิง เชิญที่นี่นะคร๊า  http://pretty-sweet-pink.hi5.com

สกินอันนี้เจ๊ทำปวดหัวมาก เพราะแต่ละส่วนมันกระพริบ เปลี่ยนสีได้ ทั้งบีจี และก้อเฮด เฮดย่อย ฟุตเตอร์ สีจี๊ดมาก

ต้องเข้าไปดูของจิงอ่ะคร๊า ถึงจะตั้งชื่อถูก

***หมดเขตส่งชื่อเข้าประกวด วันที่ 4 พฤศจิกายน 2551 เวลา 18.00 น.นะคร๊า****

กรุณาอย่าก๊อปสกินเจ๊ไปแจก โดยให้เครดิตตะเองนะคร๊า

เจ๊แช่ง ขอให้แฟนทิ้ง กิ๊กไม่ร๊าก เลย เหอๆๆ

มาดูตัวอย่างสกินกันเลยคร๊า

[ แก้ไขล่าสุด 555rainbow เมื่อ 7-11-2008 23:16 ]
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
4

จำนวน

ชื่อ สาวสวยทันสมัย โทนชมพู เหลือง ดำ สำหรับไฮโซ ครับ

[ แก้ไขล่าสุด sukpakit เมื่อ 1-11-2008 20:34 ]

ดีคร้าพี่ส้มสุดเลิฟ

สกินนี้น่าจะชื่อHey ! Girl  I  love u  เพราะว่าอันนี้เปงผู้หหญิงหลายๆคนมารวมกัน

สวยมากๆๆๆๆๆผู้ชายเหงแล้วต้องปิ๊งๆๆเลยแหละคร๊า

หรือว่าจะเปง  I'T Is  Me  เพราะว่าในนี้มีผู้หญิงหลายสตาย์มาเลยค่ะอาจจะมีเหมาะสมกับเราและคนอื่นๆด้วยคร๊า

*--*

เอาด้วยคนนะ

ชื่อนี้เลยจร้า  "สาวดำรำพัน"

ชื่อ

ชื่อนี้ค๊าบ Fasion Teenager Love
สกินน่าร๊ากกสูดๆ = เข้ามาดูกาน !!++
ชื่อว่า สาวน้อยวี๊ดวิ๊ว จี๊ดจ๊าดสาวไหญ่ อ่ะฮะ

o^^o  คิดว่าน่าจะชื่อ  miracle dream  [ สกิลที่บางคนอาจใฝ่ฝัน สวย น่ารัก เหมาะกับสาวทันสมัย ]

หรือว่า women in Imagine [ สกิลที่สาวสวยไม่ควรพลาดเหมาะกับสาวทุกประเภท ]

หรือ  lovely  girl  [ สาวน่ารักวัยน่ารัก เหมาะกับคน  in love  ]

มีแค่เนี่ยแหละอิอิมีปัญญาแค่นี่อิอิ
hey! my girl Are you lady??

ก็หมายความว่า

คุนพร้อมจะไปเเห่งโลกจินตนาการของผู้หญิงหรือยัง
ชื่อ

"This is girls"

แปล:นี่แหละ คือผู้หญิง

เพราะจากภาพมีแต่ผู้หญิง

จะหวาน เปรี้ยว sexy ผมสั้น ผมยาวผมดำ ผมทอง

แต่งตัวหรูหรา เรียบง่าย สุดเท่

ผอม จ่อย สูง

เป็นลักษณะที่บ่งบอกความเป็นผู้หญิง ทั้งนั้น

ฉะนั้นเราใช้ชื่อตรงๆ เรียบง่าย

คนอ่านอ่านเเล้วเข้าใจ อ่านเเล้วนึกภาพตามก็โอเคเเล้ว

อิอิ

แค่ลองเสนอดูนะค่ะ

ชอบไม่ชอบ ไม่ว่ากาน

skin น่ารักจัง

[ แก้ไขล่าสุด nangnoonoiy เมื่อ 1-11-2008 21:19 ]

อะฝุ่นมาแว้วว!!

โอ้ย!!จาบ้าตาย
ชื่อ "คงจู to so hot"แล้วกัง

คงจูในภาษาเกาหลีแปลว่า "เจ้าหญิง" ฮะ

รวมๆแล้วแปลว่า" เจ้าหญิงที่มีเสน่ห์ และอาจไม่ได้หวานแหววเหมือนในนิยาย อะไรปะมานนี้เหละฮะ  ^^"

ไม่แข่งยิ้งแพ้อะนะโพทไว้โพทไว้

ต้องชื่อนี้เลยคะ
สาวไฮโซ สวย เริ่ด
ชื่ออารายดีน้อ.. .... . ..อ่อ

1.   สีสันของผู้หญิง  [ มีสีสันหลากหลายรูปแบบในตัวผู้หญิง ทุกคน ]

2.  จี๊ดๆ จ๊าดๆ แน่ล่ะก็ฉันเป็นผู้หญิงนิน่า  [ สวยๆจี๊ดโดนจัย ในแบบผู้หญิง ]

คิดได้มั่วสุดๆ   ฝากด้วยนะคร่า (ความหวังเท่ากับจูน )

ข้อส่งเข้าประกวด3ชื่อค่ะ

1.เกิลพาราไดซ์ แปลว่า หญิงสาวที่มาจากสวรรค์

2.เกิลเพรีดอท แปลว่า ผู้หญิงที่ปล่งประกายไปด้วยพลอยสีเขียว

3.เกิลโพเซดอท แปลว่า ผู้หญิงที่เปงเทพเจ้าแห่งศักดิ์สทธิ์

**อย่าCopyชื่อที่นิวส่งเข้าประกวดนะค่ะ นิวเชื่อค่ะว่าทุกคนมีสมองพอจะคิดเองได้ค่ะ ไม่มีสิ่งไหนที่มนุษย์เกิดมาทำไม่ได้หรอกค่ะ**

สาวไฮโซ กับหุ่น SEXY i24 i24
กลับไปยังรายบอร์ด