กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

†♥Skin Luna♥†ความทรงจำสีเทา [แอ๊บแบ๋ว+น่ารัก+ซึ้งนิดๆ]

LUNA ONLINE

ทำโหดไปแล้ว มาครั้งนี้เลยลองทำเศร้าๆโหน่ยนึง กะจะทำสีสันสดใสพอดีได้สีมันไม่ค่อยเข้ากัน
เด๋วทำมาแล้วมันจะมั่วๆไงไม่รุเลยดัดแปลงเป็นสีเทาซะเลย จะว่าไปก็น่ารักดีนะ ประมานว่าเทาทั้งหน้า(ถ้าใส่โค้ดภาพสีเทาด้วย)

(คิดว่า"ถ้ามี"คราวหน้าจะทำแบบสีสันสดใสมาให้กันแล้วหล่ะ)

(สกินนี้มีกระพริบตรง รูปสถิติ อย่างเดียวนะ กระพริบแบบเศร้าๆ ฮ่าๆ)

ตามรูปครับผม

ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
1

จำนวน

• sawzajung

สวยนะเนี่ย ขอบคุณจ้า

โทนสีอย่างนี้หาได้ยากนะ

ทำมาอีกนะคะ รอชมๆ
สวยดีค่ะ...แต่...
เอาโค๊ดปายใส่ม่เปงง่า...
แซรด ๆ ๆ +++

"^  ^"
ต้นฉบับโพสโดย bagus เมื่อ 2-11-2008 22:05
สวยดีค่ะ...แต่...
เอาโค๊ดปายใส่ม่เปงง่า...
แซรด ๆ ๆ +++

"^  ^"

เอ้ากรรม !!! ลองอ่านที่ notepag นะครับ
ผมแยกโค้ดไว้ เผื่อใครไม่ต้องการจะเอาโค้ดทั้งหมดเหมือนผม อ่านะ

สวยดีนะ

สกิลสวยดีเค้าชอบi30
อืมๆๆ

ขาวดำๆ

สวยๆคับ

แนวดี
น่ารัก ดี นะ ทำออกมาอีก นะ ขอบใจจ้า
SKIN สวยอ่ะ

ชอบสีอ่ะ

ทำอีกนะ

รูปน่ารักดีนะคร่า  ถ้าเป็นสีน่าจะสวยยย   แต่แบบนี้ก็สวยไปอีกแบบนะคร่า
น่ารักจัง....สวยแบบหม่นๆ...หุหุ
หุหุตัวการ์ตูนน่ารัก
สกินสวยดีนะคะ แต่ดูลายตาไปนิดนึงอ่ะค่ะ

ยังไงพยายามต่อไปนะคะ

ตอบกลับโพสของ 1# GJ_หมูน้อยZzzz

น่ารักมากมาย

เฮอะๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
1

จำนวน

• 555rainbow

ชอบสีนี้มากๆๆๆเลย

คลาสสิคสูดๆๆๆๆๆสูดๆๆๆๆ

ชอบมากเลยค่ะ สีโทนขาวดำ

จะเป็นกำลังใจให้ทำมาอีกนะค่ะ
1

จำนวน

• 555rainbow

น่ารักจังเลย....

ชอบ ชอบ ชอบ

น่ารักจังเลย...
กลับไปยังรายบอร์ด