กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

สกิน A Dreamy World 2 [[ สกินสำหรับคนรักธรรมชาติภาค 2 ]]

หลังจากที่ทำ A Dreamy World สีส้มดำ

แนวร้อนแรงออกมาแล้ว ผลตอบรับก็ดีพอควร

ทำให้รู้ว่ามีคนรั๊กธรราติเยอะเลย

สกินนี้ก็เลยมาแจกกันอีกที หลังจากทำให้คนคนนึงใช้มานาน

แแต่ตอนนี้เค้าเปลี่ยนสกินแล้ว เลยอยากมาแจกเพื่อนๆ ให้ใช้กันบ้าง

ยังไงก็ติ ชม กันมาได้น๊า  ถ้าตอบรับดี รอชมภาค 3 ได้เลยจ่ะ

ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
8

จำนวน

• pakikak

• BabizKitty_jayZ

• prkkid

• fforfang

• Ooms

• MAMAOIL

มาเปนกำลังใจจ้า เอาอากมาแจกอีกน้าจ๊ะ

มาบอกว่าสวยคะ สดใสมากมายคะ
เอามาแจกอีกนะคะ

สกิน A Dreamy World 2 [[ สกินสำหรับคนรักธรรมชาติภาค 2 ]]

อยากได้แนวสีชมพูใสๆอ่ะคะ
มาเปนกำลังจัยหัวคร่า
สู้ๆนพคพ
ทำออกมาอีกนะคะ
สวยมาก ๆครับ พอดีเรียนท่องเที่ยวเลยชอบธรรมชาติด้วย

*--*

สวยจร้า

เห็นแล้วอยากไปทะเลยมากเลย คิดถึงต้นมะพร้าว อิอิ
ดูแล้วสบายตาดีจัง

ขอบคุณคับ
สกินสวย สดใส สบายตามากมากเลยค่ะ

ขอบคุณนะคะ
สกินสวย สบายตามากมายค่ะ

ทำมาอีกนะคะ ขอบคุณค่ะ

สวยจัง

สีฟ้าใส...

อยากได้ๆ

เปนกำลังใจให้นะคะ
สวยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย

ดีน่ะ
1

จำนวน

• yaifay

บ้านป้าก็อยู่ใกล้ทะเล   ทะเลมองยังไงก็ยังสวย

ทำสกินออกมาสวยงามมากๆๆ เสียดายจัง คนใช้เปลี่ยนสกินซะแร้ว

[ แก้ไขล่าสุด MAMAOIL เมื่อ 12-11-2008 10:28 ]
ดูแล้วสบายตาดีจัง

ขอบคุณคับ vbvbvb

ตอบกลับโพสของ 1# yaifay

สวยมากมาย

555+++++++++

ชอบๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
1

จำนวน

• yaifay

สกินสวยจัง

ชอบมากๆๆๆ

กลับไปยังรายบอร์ด