กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

ฺBaBu's BluE skIn#2 เจ้าคร๊ะ

ซ-า-ห-ว-า-ด-ดี ช-า-ว hi5thai ทุ-ก-ๆ-ค-น ค่-า

สกินนี้ เอาใจ คน ชอบ สีฟ้า ก๊ะ

SPAcIaL ThankS :พี่แง้ง >> เอื้อเฟื้อสถานที่ << www.hi5thai.com ^i^
              :llPinkyll >> ให้ปอไปแอบจิ๊กโค้ดมาตรฐาน ^^
              :พี่พัท นู๋จีจี้ >> แก้ไขส่วนสึกหรอต่างๆของhi5 :P
              :ป้าเล็ก >> กำลังใจอาวุโส :D
              :เจ๊ส้ม >> กะทู้ Photoscape ดีๆ ที่ปอ ปายลอกมา ^o^
              :นู๋น้ำ โจโจ้ มี๊จี้ มี๊เอ็ม มี๊บุ๋ม เจ๊โบ ป่าปี๊โอชิ น้องปาย พี่แมงปอ เจ๊ษา ดิว เจ๊ญ นานะ แล้วก็ทุกๆคน ที่อยู่เป็นเพื่อนกานหน้าบอร์ดคร่า << เยอะเกิน อิอิ (loveๆ)

Thank YoU so Much :สมาชิกทุกๆคนที่เข้ามาแวะชม
                                           :สมาชิกทุกๆคนที่เข้ามา ติ-ชม
                                                          :สมาชิกทุกๆคนที่อุดหนุนค่า

แวะเข้าไปดูตัวอย่างได้นะกัฟ
http://littleopor.hi5.com งัฟ

ปล. เพิ่ม โค้ดลบโฆษณา เรียบร้อยแล้วก๊ะ

ยังไง ฝากสกินที่ aUTuMm's SkIn .. ครั้งแรกในชีวิตเจ้าคร๊า ^0^ : http://www.hi5thai.com/thread-53036-1-1.html กัฟป๋ม

[ แก้ไขล่าสุด littleopor เมื่อ 15-11-2008 10:06 ]
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
9

จำนวน

• angeljiji

• ATM013

• โซดาหวาน

• JuMungJo

• K!B!W::V!P

• KonMunLux

คนแรกเลย
อย่างนี้ก้อต้องชมกันสินะ
น่ารักมากค่ะ
สีหวาน สบายตา
แล้วจะอุดหนุนนะคะ
น่ารักจังเลย
ชอบๆ
สีสวย
ดูแล้วสบายตาดี
แล้วจะมาอุดหนุนนะค่ะ
สวยมากเลยเจ๊ปอ ชอบๆมาก
สู้ๆๆนะค่ะ
สวย มากเลย อะเจ๊ปอ

อิอิ สีฟ้าหวานๆ ดีจังเลยข๊ะ ชอบ ๆ สุสุ
น่ารักดีค่ะ

อิอิสีฟ้า
ขอบคุงคร๊ะ
อิอิ

ขอบคุณคร้าบ

ขอบคุงค้าบ น่ารักมากมาย

*-*
สวยดีค่ะ
น่ารักดี
โทนสีสบายดีอ่ะ
ชอบๆ
สวยมากๆเลยลูกปอ
หม่ามี๊ชอบสีฟ้า ดูแล้วสบายตาดี

ตอบกลับโพสของ 1# littleopor

น่ารักจังเลยค่ะ ทำเก่งจัง อยากทำได้แบบนี้บ้างจัง
แวะมาเปนกำลังใจให้นะจ๊ะ ทามออกมาอีกน้า สุ้ๆ

ทำออกมาเรื่อยๆครับ

สวยดี

อิอิ

สวยเหมือนคนทำป่าวเอ่ย อันน้ไม่ทราบนะครับ

อิอิ

เป็นกำลังใจให้ ทำต่อไป สู้ๆ
สดใสน่ารักมากมาย
จะติดตามผลงานต่อไปนะ
ให้กำลังใจจร้า
งามมากขอรับ
สุดอยดเรย น่ารักมาก
กลับไปยังรายบอร์ด