กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

สกิน แนวเหงาๆ โปรดส่งใครมารักฉันที เข้ามาดู!!

ทำครั้งแรกอ่าครับ ติชมกันได้นะ

(ทำไม่เป็น เพิ่งเคยทำเนี่ยแหละ)

สวยๆไม่สวยยังไงก็ ขอฝากด้วยครับ

กับ "โปรดส่งใครมารักฉันที"

ฝากใส่ราคาด้วยครับ

ขอขอบคุณมา ณ ที่นี้

[ แก้ไขล่าสุด o^^oนู๋ฝน เมื่อ 15-11-2008 18:42 ]
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
1

จำนวน

• alicenarak

ฮาโตริซัง

สวย

โดนๆๆๆ
2

จำนวน

ว้าว

สวยมากมากอะครับ
เปนกำลังใจให้คับ
ทามได้สวยจางเยย

ชอบๆ
1

จำนวน

สวยไปอีกแบบคร่าาา

โดน!!

ชอบมากเยยค๊า  ตอนเน้กาลังโดนเรยอ่า ทามแนวนี้อีกนะ
ว้าวววววววววววว  สวยจังเลยค่ะ  ขอบคุณมากม๊ากคร๊า  ^^
1

จำนวน

สวยดีค่ะ

มีรอยต่อภาพไม่ค่อยสวย

แต่ชอบค่ะ
โอ้ววววววว

มายก้อด

สวยมากกกกกกกกกกกกกกกกกก
1

จำนวน

สวยๆๆ

ฮาโตริซัง

สวยสุดๆๆ

ขอบคุณมากๆๆ
1

จำนวน

ตอบกลับโพสของ 1# killer514

เง้อ.......ช่างโดน จาย  ณะ เวลาเน้ เจงๆ เลย

สวยดีนะ

ดูดีมีสีอื่นเข้ามาแทรกทำให้ดูไม่เหงาเวอร์

ขอบใจจ้า

ขอบคุณทุกท่านครับ

ขอขอบคุณทุกท่านครับ ที่มาติชมกัน

ผมจะนำไปปรับปรุงแก้ไขงานให้ดีกว่านี้ครับ

แล้วท่าน อยากให้ผมทำแนวไหนก็บอกมาได้เลยนะครับ

จะลองทำดู ขอบคุณทุกท่านอีกครั้งครับ

จากใจจริง

by NA.14
สวยดีค่ะ
ไม่ค่อยเหงามากนะคะ
ขอบคุณนะคะ

ตอบกลับโพสของ 1# killer514

ไม่เหงาจะใช้ได้ป่ะ

5555555

สีมันมืดไปหน่อยนะ
2

จำนวน

กลับไปยังรายบอร์ด