กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

สกิน แนว Scrapbook [[ โทนสีชมพู๊...ชมพู # 6 ]]

มาแล้วมาแล้วกับสกินตัวที่ 6

กว่าจะหาเวลาทำได้ น้าน...นาน

สกินตัวนี้เป็นตัวแรกที่ทำแนว สแครบบุค อาจจะดูมั่วๆ รกๆ ไปบ้าง

ให้อภัยด้วยนะค่ะ

เพราะไม่เคยทำแนวนี้จริงๆ

โทนสีแนวนี้ขอหวานๆแล้วกัน

ชมพูไปเรย 555+

ขอขอบคุนสกินแนวสแครบบุค ของป้าเล็ก ที่เปนกำลังใจให้ทำสกินชิ้นนี้ขึ้น

และก้อขอขอบคุน นู๋ต่าย จ้ะ สำหรับของตกแต่งสกินนะ

ไม่พล่ามมาก ไปดูดีกว่า

อ่อๆ แถมๆ ไอคอนออนไลน์นาว ไอคอนใต้ดิสเพย์ สกอร์บาร์ ปุ่มคอมเม้นท์ บีจีคอมเม้นท์ ไลน์คอมเม้นท์ ปีก จ้ะ

ส่วนของโปรไฟล์

ส่วนของเฮดย่อย + บีจี,ปุ่ม,ไลน์ คอมเม้นท์

ส่วนของฟุตเตอร์

... มา ทํา ความ เข้า ใจ กับ  ...

วิ ธี ดาวน์ โหลด  Skin จิ้ ม ๆ Credit :  llPinkyll

วิ ธี เเตก ไฟล์ สกุล .rar จิ้ ม ๆ Credit : o^^oนู๋ฝน

วิ ธี การ ใส่ Skin จาก Hi5thai จิ้ ม ๆ Credit : แมงง้องแง้ง

เพื่อ ความ เป็น ระ เบียบ เรียบ ร้อย ของ เว็บ

กรุ ณา อย่า สแปม อัก ษร ปั่น โพส ปั้ม อี โม และ หยาบ คาย ภาย ใน กระ ทู้ จะ ได้ ไม่ โดน หัก พลัง น้ำใจ  Zenny หรือ โดน แบน ได้ ค่ะ

ขอ ขอบ คุณ ทุก โพส ที่ เม้น ให้ กำ ลัง ใจ และ ทุก คน ที่ ดาวน์ โหลด นะ ค่ะ

ถึง ไม่ โหลด ถ้า ชอบ ขอ แค่ คอม เม้นท์ กับ คะ แนน เพื่อ เป็น กำ ลัง ใจ ก้อ พอ นะ ค่ะ ^^

เข้า ไป แวะ ทัก ทาย กัน ได้ ที่ นี่ นะ ค่ะ จิ้ ม ๆ

และ ก้อ ที่ นี่ ด้วย จิ้ ม ๆ

สกินที่ผ่านมาแต่ไม่ผ่านไป

สกิน YoYoCiCi [[ ฉบับวันฮาโลวีน #1 ]]

สกิน Winnie the pooh and friends [[ โทนสีชมพู  #2 ]]

สกิน KIRILL&IVAN [[ จาก Dream of doll #3 ]]

สกิน Chococat [[ แมวเหมียวตัวดำ หง่าวๆ # 4 ]]

สกิน My Sweetheart [[ โทนน้ำตาล ไม่หวานมากมาย # 5 ]]

โอมม!! จง โหลด จง โหลด ^^

D O W N L O A D  H E R E  C L I C K ! ! !
V
V
V

[ แก้ไขล่าสุด nanapokky เมื่อ 18-11-2008 11:14 ]
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
8

จำนวน

• Ooms

• badznat

• อังอิอิ

• MAMAOIL

• K!B!W::V!P

• o^^oนู๋ฝน

อยากได้

น่ารักมากกกกกกกกก

i30 อยากได้อยากได้

จะคลั่งแล้ว
1

จำนวน

• nanapokky

เก๋หวานหวานดีค้า

สวยค้า
1

จำนวน

• zazazo

โหลดแล้วทำไงต่ออ่า

งง  ใครรุ้ช่วยบอกที
น่ารักดี
เก็บไว้เป็นหนึ่งในตัวเลือกครั้งต่อไป
555
ทำมาอีกนะค่ะ

ตอบกลับโพสของ 1# nanapokky

อุดหนุนแล้วค่ะ

น่ารักดีนะ

น่ารักจังเยย

น่ารักจังเลยอ่ะ ชอบบบบบ

ขอแบบนี้อีกเยอะๆ น๊า
1

จำนวน

• 555rainbow

สวยยยย

ชอบบบบบบบ ที่สุดเลยยย

แบบนี้นะ
1

จำนวน

• K!B!W::V!P

เอิงจัง

สวยจ้า

น่ารักดีมากมาย

วันหลังก็มา โพสไว้เยอะๆนะ
สวยจังคะ

ขอซื้อหน่อย นะคะ

คิคิ ขอบคุงคะ
น่ารักมากๆ
สวย หวาน
สดใส สดชื่น
ชอบค่ะ
สวยจังเลย
ชอบมากคะ
มีผลงานมาอีกน๊า
จะคอยติดตาม
งืมๆๆ น่ารักจังค่ะ ขอบคุณน่ะค่ะที่เอามาแบ่งกัน

อยากด้าย

ตังหมดแล้วแต่อยากด้ายอ่ะน่ารักดี

so sweet

น่ารัก หวานแหววมั่กๆๆ
ขอนะคะ ^^

thank you
กลับไปยังรายบอร์ด