กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

สกิน คู่รัก lover korean [[ แนวเกาหลี กระพริบๆๆ # 7 ]]

มาแล้วมาแล้วกับสกินตัวที่ 7

สกินนี้ใช้เวลา 2 วัน 555+

ไม่ค่อยชินกับสกินแนวนี้สักเท่าไหร่

แนวนี้เปนแนว คู่รัก ฉบับเกาหลี ดูแล้วหวานๆ

กระพริบๆ ที่ส่วนของโปรไฟล์ เฮดย่อย และฟุตเตอร์จ้ะ

ขอบคุนภาพสวยๆจาก " นู๋ต่าย " จ้ะ

แถมๆ ไอคอนออนไลน์นาว ไอคอนใต้ดิสเพย์  ปุ่มคอมเม้นท์ บีจีคอมเม้นท์ ไลน์คอมเม้นท์ ปีก จ้ะ

ส่วนของโปรไฟล์

ส่วนของเฮดย่อย + บีจี,ปุ่ม,ไลน์ คอมเม้นท์

** ปีกมีนะ แต่ตอนที่ทดลองโค้ดใน hi5 ลืมใส่จ้ะ **

** ปีกเป็นรูป หัวใจ นะ กระพริบได้ ทำเองๆ แบบนี้ๆ **

ส่วนของฟุตเตอร์

ฟุตเตอร์อันเก่าพิมพ์ผิดอ่ะ ใครที่โหลดไปแล้วแก้ไขได้นะ

โดย copy url ของภาพข้างบนไป โดยคลิกขวา>properties>address มันจะมี url อยู่

ก๊อปไปแล้วไปเปลี่ยนตรงนี้นะ ใน ไฟล์ที่โหลดไป

<style>
#footer {color:#000000; background: url(ใส่urlใหม่ตรงนี้) no-repeat center center; border: none;
display: block; height: 400px; } #footer *,#footer a,#ad_banner {display: none;}
</style>

ขออภัยด้วยจ้า

... มา ทํา ความ เข้า ใจ กับ  ...

วิ ธี ดาวน์ โหลด  Skin จิ้ ม ๆ Credit :  llPinkyll

วิ ธี เเตก ไฟล์ สกุล .rar จิ้ ม ๆ Credit : o^^oนู๋ฝน

วิ ธี การ ใส่ Skin จาก Hi5thai จิ้ ม ๆ Credit : แมงง้องแง้ง

เพื่อ ความ เป็น ระ เบียบ เรียบ ร้อย ของ เว็บ

กรุ ณา อย่า สแปม โพส ปั่น โพส ปั้ม อี โม และ หยาบ คาย ภาย ใน กระ ทู้ นะ ค่ะ เพื่อ จะ ได้ ไม่ โดน หัก พลัง น้ำ ใจ , Zenny หรือ โดน แบน ได้ ค่ะ[
/color]

ขอ ขอบ คุณ ทุก โพส ที่ เม้น ให้ กำ ลัง ใจ และ ทุก คน ที่ ดาวน์ โหลด นะ ค่ะ

เข้า ไป แวะ ทัก ทาย กัน ได้ ที่ นี่ นะ ค่ะ จิ้ ม ๆ

และ ก้อ ที่ นี่ ด้วย จิ้ ม ๆ

สกินที่ผ่านมาแต่ไม่ผ่านไป

สกิน YoYoCiCi [[ ฉบับวันฮาโลวีน #1 ]]

สกิน Winnie the pooh and friends [[ โทนสีชมพู  #2 ]]

สกิน KIRILL&IVAN [[ จาก Dream of doll #3 ]]

สกิน Chococat [[ แมวเหมียวตัวดำ หง่าวๆ # 4 ]]

สกิน My Sweetheart [[ โทนน้ำตาล ไม่หวานมากมาย # 5 ]]

สกิน แนว Scrapbook [[ โทนสีชมพู๊...ชมพู  #6 ]]

โอมม!! จง โหลด จง โหลด ^^

D O W N L O A D  H E R E  C L I C K ! ! !
V
V
V

[ แก้ไขล่าสุด nanapokky เมื่อ 22-11-2008 09:27 ]
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
7

จำนวน

• 03300330

• Ooms

• K!B!W::V!P

• 555rainbow

• MAMAOIL

• o^^oนู๋ฝน

น่ารักค่ะ

น่ารักมากเลยค่ะ
ขอบคุณนะคะ
โหลดคนแรกเลย

โอว้าวววว

สกินแนวเกาหลีน่ารักมากมายเยยค่ะ

สีหวานโรแมนติกจางเยยย

ทำออกมาเยอะๆนะค่ะ

เปงกำลังใจหั้ยเสมอนะค่ะ
น่ารักมากๆ เลยนะคะ คราวหลังทำให้ดีนะคะ ขอบคุณค่ะ i30

น่ารักมากๆเลยคะ

น่ารักดีคะ แต่เสียดายที่เรายังไม่มีแฟนอ่าแต่ก็ขอโหลดปายละกานนะคะ ตอนเน้ทะเลาะกานมั้งเศร้าจัง แต่สกิลก็น่ารักมากเลยนะคะเสียดายที่ไม่มีปีก
ชอบมากเรยสวยสุดๆ
ชอบมากเรยสวยสุดๆ สวยข๊ะ

ชอบมากเลยโดนมากๆ น่ารักมาก ทำออกมาเยอะๆนะค่ะ สีหวานโรแมนติกมากๆ
น่ารักดีค่ะ

ทำออกมาเยอะๆ นะคะ

เป็นกะลังจายให้
i30 น่ารักมากค่ะ i30 i30

อิอิ !!!
1

จำนวน

• nanapokky

knb

ว๊าวววววว  ทำออกมาน่ารัก มาก ๆ เลย ขอบคุนคะ
น่ารักจังเลยอ่ะ
ชอบๆ
แล้วเดียวจะมายืมไปใช้นะค่ะ
งามอีหลี

สุดยอดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

i37 i37 i37 i37 i37 i37 i37 i37
1

จำนวน

น่ารักจังค่ะ

ชอบมากเลย

อิอิ

น่ารักมั๊กมากกกก สวยม่ายมีที่ติ โรแมนติกจังงงง งงง ง

ขอบคุง ที่มอบสิ่งดีๆ ให้กับ ชาว hi5thai ทุกคน

เปงกำลังจัยหั้ยนะค่ะ

^^.
1

จำนวน

กลับไปยังรายบอร์ด