กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

สกิน เด็กผู้หญิงเกาหลี [[ โทนสีเทา-วิบวับ ]]

สกิน  เด็กผู้หญิงเกาหลี  [[ โทนสีเทา-วิบวับ ]]

สวัสดีค่ะ

ครั้งนี้ทำสกินเด็กผู้หญิงเกาหลีมาแจก

มีวิบวับเล็กน้อบถึงปานกลาง

ใครชอบก็ลองโหลดไปใช้ดูน้า

อ่า หากสกินมีปัญหา กรุณา PM มาด่วนเลยนะคะ

.

.

คน ควร อ่าน

ห้ามสแปมอักษร ห้ามปั้มอีโม ห้ามโพสซ้ำ  ห้ามนำไปแจกต่อ

.

.

.

.

วิธีการดาวโหลดสกิน   http://www.hi5thai.com/thread-17299-1-1.html  Creditz : แมงง้องแง้ง

วิธีการใส่ Skin จาก Hi5Thai.com  http://www.hi5thai.com/thread-778-1-1.html  Creditz :llPinkyll

EX.

DOWNLOAD

V

V

V

::$K!N:: PURPL3 DOLL [No.1]
::$K!N:: Starry tales แนวสีฟ้าๆสดใส ๆ[No.2]
::$K!N:: เด็กผู้ชายกะดวงจันทร์โทนสีเทา[No.3]   

::$K!N::HAPPINESS IS ALL AROUND by KiBiw

::$K!N:: Bleach เทพมรณะ [No.5]

::$K!N:: Badtz Maru จาก sanrio [No.6]

$kin:: Pink Of Love [Gig Club]

::$K!N:: Sky สดใสๆ No.8

::$K!N:: cinnamorol l โทนฟ้า-ชมพู [No.9]

::$K!N:: Dream Of Idol ตุ๊กตาผู้ชาย No.10

::$K!N:: เด็กผู้หญิงพายเรือ โทนสีฟ้า[No.11]

::$K!N:: Blythe บลายธ์ [No.12]

::$K!N:: ผู้หญิงเท่ๆ โทนสีเทา [No.13]

สกิน Bigbang v.cartoon [[โทนสีชมพู]]

สกิน HalloweeN Day [[ โทนสีส้ม-ดำ ]]

สกิน น่ารักๆสดใสๆ^^ [[ โทนสีฟ้า ]]

สกิน น้องหมีกับโดนัท [[ โทนสีน้ำตาล ]]

สกิน The Dog น้องหมา [[ โทนขาว-ดำ ]]

สกิน เด็กสาวHaruillust [[ โทนน้ำตาล ]]

สกิน Lady Pink [[ โทนสีชมพู ]]

[ แก้ไขล่าสุด K!B!W::V!P เมื่อ 18-4-2009 14:46 ]
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
6

จำนวน

• แมงง้องแง้ง

• lovedoy

• windmillzaa

• Ooms

• 03300330

• o^^oนู๋ฝน

น่ารักจัง

ชอบเลยอ่ะ

โดน ๆ
สวยอ่ะค่ะ

ทำมาเยอะๆนะคะ

จะเปนกำลังใจให้ค่ะ

น่ารักจัง

เรียบ..หรู..ดูดี
ชอบมากมาย

โดนใจอย่างแรง ขอเอาไปใช้เลยละกานน้า..
สวยอ่าคร่า

มันดูไม่หวานจนเกินไปอ่าคร่า

เหอๆๆ
น่ารักจังเรยค่ะ
เรียบๆวิบวับๆอ่ะค่ะ

สวยยยค่าาา

ขอบคุณมากมายยยเลยย
อิอิ
1

จำนวน

• GMW

THanK

สวย

จ้า

ชอบๆๆ

THanK

สวย

จ้า

ชอบๆๆ
1

จำนวน

• 555rainbow

น่ารักอ่ะ
ยากได้ ยากได้
i04
โหย๋..บอกได้คำเดียวว่าเจ๋งอ่ะ สุดยอดมั่กมาก

ชอบแนวนี้อยู่แล้ว ได้ใจไปเลยน่ะเนี่ย

แต่ทำไมเอาไปใช้แล้ว แอฟพลิเคชั่นต่างๆมันไม่ขึ้นอ่ะ

เสียดายๆๆ แก้ไขให้ได้หรือป่าวค่ะ

เพราะชอบสกินนี้มั่กมากถึงมากที่สุด แล้วจะรอน่ะ

หรือไม่ก้อทำสกินแนวนี้ออกมาอีกน่ะค่ะ อุดหนุนอีกแน่นอนจร้า

เป็นกำลังใจให้
น่ารักจังเลยค่ะ โทนสีสบายตาดี

ขอบคุณนะคะ
น่ารักมากเลย
น่ารักดีค่ะ
สวยมากด้วย
อย่างนี้ต้องยกนิ้วให้
กลับไปยังรายบอร์ด