กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

สกิน บาส คับทำครั้งแรกคับ ติชมได้เลยคับ

สกินเป็นไงก็ลองติชมบอกผมทีนะคับ เพราะผมลองผิดลองถูกนานเหมือนกันคับ

ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
ก็สวยดีนะครับผม
ยังไงก็ทำมาเรื่อยๆนะครับ

ตอบกลับโพสของ 1# panuwatnut

สวย ดูเท่ห์ดี

ครั้งแรกก็โอเลย

ทำอีกเยอะๆนะครับ
สำรับการทำครั้งแรกก็ทำออกมาได้สวยดีนะครับ
ขอบคุนสำหรับคำชมคับ และผมจะพยายามทำผลงานใหม่ๆออกมาเรื่อยๆนะคับ
สวยงามดีนะขอรับ
สุดยอดเรย
ทำมาอีกนะขอรับ
สวยดีก๊าบ   i22

วันหลังทัมมาอีกนะ
สวยดีครับ ทำมาอีกนะขอเป็นกำลังใจให้
เท่มากมากเลยคร้าบชอบๆ

เท่ห์

แนวได้ใจมากมายเลย

ชอบ

i30
เท่ห์

จาง

เท่ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

...เท่มากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก
2

จำนวน

• panuwatnut

• 555rainbow

ชอบอย่างมากมายก่่ายกอง

เท๊เท่ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
2

จำนวน

• 555rainbow

• panuwatnut

สุดยอด

เท่ม๊าก...มาก

คิดด้ายไงเนี่ย

เท่ดีนะ

ทำได้อีกนะเนี่ย  ทำมาเยอะๆ นะจะหาตังค์มาซื้อ
กลับไปยังรายบอร์ด