กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

Skin "Andro mong" หมาน้อยสีขาวสุดน่ารัก โทนฟ้าครับ เข้ามาดูก่อนน้า

ชอบหรือไม่ชอบบอกได้ครับ อยากได้สกินไรโพสไว้น้า^^"

ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
1

จำนวน

• 03300330

เหอะๆ

มันก็น่ารักซะอย่างเนี้ย

เอิ๊กๆคุงค๊าบ
น่ารักดีมากเลยอ่ะ
โดนใจจริงๆๆเลย
ฮ่าๆ

เป็นหมาที่หน้าตากวนประสาทดีอ่า

ตลกดีอะ
ฮาฮาฮา น่ารักดีครับสบายตาดี แจ่มครับ

ตอบกลับโพสของ 1# ▬Billyoyo▬

น่าร๊ากก  ดีอ่ะค่ะ

อิอิ

แต่ว่า อยาก ได้ สกิน แนว สแครป บุ๊ก แบบ อลังการ อ่ะค่ะ

อิอิ

ฝากทำด้วย นะคร๊ะ

*-*

ขอ ขอบ คุง ล่วงหน้าเน้อ
สวยค่ะ  แต่เหมือนขาดความลงตัวนิดหน่อย   จะรอชมงานต่อไปอีกนะคะ
ฮา ฮา ฮา ตลกดีนะครับแต่ก็ชอบดี
น่ารักดีอ่ะค่ะ
สวยดี
เก่งจัง
ชอบๆๆ
น่ารักมากมายค่ะ สกินสวยดีสีฟ้า โดนใจมากค่ะ
โอ๊ะ น่ารักนะคะ
เราชอบน้องหมามากเลย
แต่ว่าสีฟ้าน่าจะสดกว่านี้นิดนึง
อิอิ ติงหน่อยไม่ว่ากันนะค้า
ก็น่ารักดีนะค่ะ

แต่ตอนนี้อยากได้สกินวันพ่อมากกว่า

ยังไงรบกวนหน่อยนะค่ะ
น้องหมา หน้าตาตลกจังเลย
สีสกินสวยดีนะ
น้องหมาน่ารักจังเลย ^^
น่ารักดีครับ สวยงาม สดใสดีครับ
กลับไปยังรายบอร์ด