กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

สกิล วันคริตมาสต์ โทนส้มน้ำตาลครับ มาดูกันนะสวยหรือป่าว โน. 14

สวัสดีครับเพื่อนๆ ชาวไฮ5ไทยทุกคน ใกล้เทศกาลดีดีแล้ว เทศกาลวันคริสมาสตร์ เลยลองทำสกินออกมาดู

มันไม่ค่อยสวยเลยอะครับ เราฝีมือไม่ดีด้วย แต่ก็พยายามตังใจทำมาให้เพื่อนๆ เลือไปใช้กัน

เราใช้ภาพเพียงภาพเดียวในการทำสกิล หุหุ(ไม่รวมภาพที่เอามาแปะตกแต่งนะครับ) ลองทำดูว่าถ้าเปงภาพเดียวกันมันจะออกมายังงัย อิอิ

มาดูผลงานกันดีกว่า รบกวนเพื่อนๆที่โพสให้กำลังใจเรา อย่าสแมอักษร สแปมอีโม และก็ สิ่งที่ผิดกฏของทางเว็ปนะครับ เด๋วจะโดนหักคะแนน

ไม่มั่นใจว่ากฎของเว็ปมีอะไรบ้าง ไปอ่านที่ลิ้งนี้ครับ http://www.hi5thai.com/thread-3908-1-1.html

วิธีใส่สกิลจาก ไฮ5ไทย . คอมที่ลิ้งนี้ครับ http://www.hi5thai.com/thread-12831-1-1.html

ส่วนเฮดหลักๆ และ เฮดย่อยครับ

กล่องเม้น

ฟรุตเต้อร์

ขอบคุนสำหรับทุกคำติชม และกำลังใจทุกคนนะครับ  จะทำมาแจกเรื่อยๆ คราวนี้ขอ 20 เซนีนะครับ

ถ้โพสให้เรา 80+คนขึ้นไป คราวหน้าจะทำมาแจกฟรี ไม่เสียเซนีครับ

งัยก็ขอกำลังใจหน่อยนะครับ อยากได้กำลังใจมากที่สุด
ปล.ขอบคุนพี่โจทาโร่แมนมากครับที่ช่วยบอกข้อพิดพลาดของสกิลที่ผ่ามา

[ แก้ไขล่าสุด KonMunLux เมื่อ 3-12-2008 06:25 ]
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
7

จำนวน

• o^^oนู๋ฝน

• ชินจัง_จ้า

• jiitamin

• MAMAOIL

• nat...

• JotaroMan

หลานยายทำเก่งมากจ๊ะ

สวยมากจ๊ะพัท ยายเป็นกำลังใจให้หลานเสมอน๊า
สวยสวยพี่พัท สวยมากมาก  ถ้าตอนนี้ไม่มีสกินตัวเอง  พลอยจะเอาไปใช้นะเนี่ย
สวยมากจ้า
ฟรีด้วยหรอ
ใจดีเนาะ
สกินสีสันสวยงามครับ

น่ารักดี แต่นั่นแหละ  

"Free Skin Download www.hi5thai.com"

กำเหมือนน้องว่า  อีกนิดนึงนะ

สู้...  สู้...  ครับ
สวยดีคับ สวยงามดีมักๆๆ เข้ากับฤดูดี คริๆๆๆๆ
ทามมัยลองใสสกินแร้ว ใช้ไม่ได้ล่ะ
สวยจังเลย

ตอนนี้พี่ก้อกำลังทำสกินคริสตมาสอยู่เหมือนกัน

พัทเลียนแบบทำไมเนี่ย (เลียนแบบตรงไหนฟ่ะ)

สรุปว่า มาให้กำลังใจคนขยันจร้ะ
สวยมากเลย ปู่
อิอิ ช่วงนี้ทำสกิน บ่อย พักมั้งนะข๊ะ
สกินปู่สวย ทุกอันแลย^^

สวยดีค่ะ

ขอบคุณนะ ไม่ตกเทรนเลยย
ยืมใช้หน่อยนะ
น่ารัก สดใส แหวกแนวไปอีกแบบบดีจังเรยค่ะ
สวยจังเลยค่ะ

ขอให้ขายดีนะคะ *-*
สวยมากๆๆๆ..ขอบคุณน่ะค่ะ
ชอบ คริสตมาส จัง สวยดี ชอบๆๆๆๆๆ
สวยมากค่ะ ดูอบอุ่นดี  เป็นกำลังใจให้นะค่ะ
กลับไปยังรายบอร์ด