กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

สกิน Merry Christmas [[ สีแดง-เขียว # 61 ]]

merry x'mas สวัสดีปีใหม่

สกินกระพิบเกือบทั้งหมดนะคะ
ของแจกของแถมครบครันเช่นเดิม

คอมเม้นท์กันเยอะๆเป็นกำลังใจให้กัน
อย่าสแปมอักษร ปั๊มอีโมเด็ดขาด

แวะคุยทักทายกันได้ที่ HI5
และดูสารบัญสกินได้ที่นี่ จิ้มๆๆ

ขอบคุณค่ะ

ช่วงนี้สกินอาจห่างหายไป เพราะอะไรทราบไหมคะ
เพราะเบื่อๆบางคนที่เอาสกินที่ทำแจกไปแจกเวปอื่นค่ะ
เลยทำให้ไม่อยากทำ ถ้ารักกันจริงและอยากให้ทำสกินออกมาเรื่อยๆ
ใครพบเจอสกินที่เวปอื่นกรุณาแจ้งเวปนั้นช่วยลบออกด้วย
และคนที่เอาไปแจกมีสามัญสำนึกสักนิดนะคะ ที่ทำมาเพื่อแจกให้เพื่อนๆได้โหลดในเวปนี้
ทำเพื่อแจกในเวปนี้เท่านั้น ถ้าอยากแจกเวปอื่นไปทำแจกเองได้ค่ะ
ความสามารถล้นเหลือพอที่จะทำแจกเวปอื่นได้เอง ไม่ต้องหวังดี เอาไปแจกต่อเวปอื่น
ขอบคุณมากค่ะ

ดาวน์โหลดไฟล์แนบด้านล่างค่ะ

[ แก้ไขล่าสุด lek_new เมื่อ 6-12-2008 22:44 ]
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
8

จำนวน

• อาโนเนะ11

• chupchup

• aekubeak

• noktati

• windmillzaa

• แมงง้องแง้ง

ว้าว  สวยมากเลยจร้า เพื่อน  แรงนะย่ะ

สวย

สวยมากค่ะ แล้วก็ขอบคุณสกินวันพ่อด้วยน่ะค่ะ สวยมาก
สี สั น ส ด ใ ส ดี ค ร่ า

งามมากมายค้า

เทพอะ
สวยจังเลยค่ะ ชอบๆๆๆๆๆๆๆ
ธรรมดาแต่ว่าโดน
1

จำนวน

เจ๊ เล็ก ลูกกะแม่ หน้าคล้าย กัน เลย น่ารักดีอะ ทั้ง สกินและลูกของเจ๊
สวยจังเลย
สดใสมากๆ
เฮดย่อยก้อสวย
สวยจัง
ถูกใจอย่างแรง

ชอบสุดๆ

ตอบกลับโพสของ 1# lek_new

สวยคะ...พี่เล็ก สีสันโดนมากเลย

ขอบคุณนะคะ ... อ่อพี่คะด่าไปก้อเท่านั้นคะสามัญสำนึกคนเราสมัยนี้มันหายาก

ไม่เหมือนคนหน้าด้านหาง่ายกว่า
สวยและก้อน่ารักมากมายเรยค่ะ ชอบมากค่ะ ขอบคุณนะคะ
สีสันสดใส ถูกใจวัยโจ๋

i30
1

จำนวน

สวยมากเลยจ้า ว่าแล้วก็เอามาใช้ซ้าเลย
เป็นกำลังใจให้ทำต่อไปอีกนะคะ
ว้าว เข้ากะเทศกาล

สวยดีคับ

สุดยอดเลย น่ารักจัง

สีสัน สดใส สีจี๊ดมาก

1

จำนวน

• 555rainbow

กลับไปยังรายบอร์ด