กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

SkiN DoRaeMoN ออกแนวน่ารักนิสๆ

พอดีผมเพิ่งหัดทำอะฮะ

ไงก้ฝากด้วยละกัน

ผิดพลาดตรงไหนก้ได้โปรชี้แนะข้าน้อยด้วย

http://RudolphZero.hi5.com
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
1

จำนวน

• miko2525

น่ารักจัง*-*
น่ารัก

แฮง

น่ารักดีน้อ

ทำเก่งจังเลยอ่ะ

ชอบๆๆๆมากมาย

ทำออกมาอีกนะ
ชอบมากที่สุดเลย  ตัวการ์ตูนก็น่ารัก  เป็นเรื่องอมตะเลยนะ เราว่าทุกคนชอบทั้งนั้นแหละ  สีสันสดใส  ทำเก่งจังเลยอ่ะ
น่ารักดีคับ   แล้วทำออกมาให้ชมกานบ่อยๆน้าคับ
น่ารักม๊ากกกกกกกกกกกกก

ชอบอ่าโดราเอม่อน
1

จำนวน

• 555rainbow

น่ารักดีคับ

เบย์บอมๆ

น่ารักๆๆๆคับ
น่ารักมากๆเลยค่ะ  เข้ามาให้กำลังใจจร้า

ว้าว! น่ารักดีครับ ทำเก่งจัง สีสันสวยดี เหมาะกับทุกคนดี  เป็นกำลังใจให้กับผลงานต่อไปนะคร๊าบ
สู้ๆ
สวยๆมากๆๆเลย

โครตชอบโดเรมอนเลยแหละ

สวยๆๆๆๆๆ

มากๆๆๆๆๆ

1

จำนวน

น่ารักจังเลย นานนานจะเจอโดเรมอน
น่ารัก น่ารักซะที ซื้อแล้วด้วย
แต่ว่าทำไมพอเอาไปใช้แล้ว
ตรงข้างบนสุด ที่เป็น หน้าแรก โปรไฟล์ แอปพลิเคชั่น อะไร
พวกนี้มันไม่ขึ้นอ่ะ
น่ารักมั่กๆเลยคร่า

มะต้องแก้ไขอารัยเยยยย

ทำอีกเยอะๆละกาน

เอาใจช่วยนะคะ
กลับไปยังรายบอร์ด