กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

Cinnamoroll Skin

วัสดีค่ะ วันนี้จีจี้ เอา สกินลาย Cinnamoroll ชิ้นที่2ค่ะ

ยังไงจีจี้ ก็ ฝากไว้ด้วยนะคร๊า ฮิ้วๆๆๆๆ

เน้น สี ฟ้่าอ่อน  กะ สี ขาว อะ คร๊า

อุดหนุน ติ ชม กาน ได้ นะคร๊าา

ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
4

จำนวน

สวยนะครับสกินนี้สบายตาดี

ทำเก่งแล้ว ทำเองได้แล้วด้วย

อิอิ พี่ต้องรีบพัฒนาฝีมือซะแว้ว เด๋วลูกศิษย์

แซงหน้า 555+ สู้สู้นะครับ กำลังใจครับ คิคิ
สวยๆๆๆ

ทำออกมาเรื่อยๆเลยน้องสาว

เด๋ยวพี่จะเข้ามาเยี่ยมชมผลงานน้อง
ทำออกมาเรื่อยนะค่ะ

เป็นกำลังใจให้ค่ะ

น่ารักมากๆๆๆๆเลย

ว้าววววว.....มีสกินสวยมาแจกกันอีกแล้ว...สวยจังเลยคับ...เหมือนคนทำเลย
อิอิ ตัวที่ 2 แร้ว

คราวนี้สีฟ้าดูสบายตา น่ารักดีจ๊า

ลูกมี๊นิเก่งจิง ๆ

อุดหนุน ๆ
มาแย๊ ว
สกินมะ
แง่ม ๆๆ
สวยมากมายเลย นะม๊ะ
สุสุ
สีฟ้าสวย แต่ดูเรียบๆปายนะ

พยายามต่อ สู้ๆ
+++กำลังใจ จากรั่วน้า...น้องจี๊ สวยอ่ะ ชอบมั๊ก ๆ+++

++ทำรูปรั่วเอามาขายมั่งจิ รับรองขายดี ฮ้า ๆ ๆ ++

สกีนสีสวยนะครับ

ดูเเล้วสบายตาดีมากเลยครับ

ชอบมากๆ
น่ารักดีค่ะ มาเป็นสีฟ้าสดใสมากมายเรย ชอบค่ะ
สวยมาก
สีหวาน ๆ
ชอบมากเลย
ขอบใจนะ
wow~ lol looks really really cute!!!!!
โดยภาพรวมแล้วน่ารักดีนะ

แต่ว่ามันดูจืดไปนิดอ่ะ น่าจะหาสีอะไรมาตัดกันหน่อยอ่ะ

เป็นกำลังใจให้นะ

น่ารักดีนะ

ชอบมากมายนะ
กลับไปยังรายบอร์ด