กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

Skin Kung Fu Panda กังฟู แพนด้า.....ครั้งแรก ที่นี่ที่เดียว..

.....................โพสครั้งแรกนะครับ......................
......................ไม่มีโฆษณามากวนตา........................
....................ติชมได้ทุกอย่างน่ะครับ.............................

[ แก้ไขล่าสุด nazism เมื่อ 22-12-2008 13:30 ]
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
1

จำนวน

• Ooms

น่ารักคะ  หมีเเพนด้า ไม่ค่อยเห็นมีใครทำออกมาให้ดูเลยคะ
น่ารักคะ หมีเเพนด้า
==

ชอบหมีแพนด้า
เท่จริงๆเลยนะครับ
อยากได้จัง
น่ารักจังเลยค่ะ

ทำมาอีกนะคะ
เอ่อ คิดว่าถ้าเพิ่มภาำพที่เป็นอนิเมชั่นของการ์ตูนเรื่องนี้เข้าไปจะสวยกว่านี้ครับ
น่า่รักดีค่ะ

แอบชอบหนังเรื่องนี้มากกกกกกกกกกก

เหอๆ

ทำออกมาอีกนะคะ
1

จำนวน

• MAMAOIL

เท่ห์มาก
น่ารักด้วย

ทำออกมาเยอะนะ
สวยจังเลยต่ะ

ภาพสีคมชัดดีง่ะ

แพนด้าน่ากอดจังเลย
สวยมากมาย