กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

สกิน I'm waiting for u. [[ โทนขาว+ดำ+สีสัน ลายๆน่าร๊ากๆคร๊า ]]

ชิ้นสวยแบบลายตานะข๊ะ อิอิ

วิธีการใส่ Skin จาก Hi5Thai.com>>> คลิกเลยคร๊า <<<
มาชมตัวอย่างกันเลยคร๊า

อันนี้เปนกล่องคอมเม้นนะคะ

อันสุดท้ายเปนปุ่มคอมเม้นจ้า

แวะชมผลงานชิ้นก่อนๆ กันก่อนน้า

สกิน หมีน่าร๊าก [[ สีชมพู แนวเกาหลีคร๊า ]

สกิน เกากลีวิบวับๆ [[ ชมพู - ดำ ลายเก๋น่าดู ]] สวยมาก ( ความรู้สึกส่วนตัว อิอิ

สกิน เพชรไฮโซ [[ แนวเกาหลีไฮโซ+น่ารัก เพชรระยิบระยับทั้งสกิน โทนสีดำ-ชมพู-แดง  ]]

สกิน ผู้หญิงเกาหลี [[ อ่านหนังสือใต้ต้นไม้ แนวน่ารัก ไม่หวานจ๋า ]]

ไม่ซื้อไม่ว่าแต่เม้นเปนกำลังกันหน่อยนะคะ ขอบคุณล่วงหน้าจ้าจุฟๆ

คนเอาเอาไปแจก ให้เครดิตด้วยน้า จ๊วฟๆ

[ แก้ไขล่าสุด 555rainbow เมื่อ 21-12-2008 12:36 ]
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
6

จำนวน

• noomtan

• 03300330

• MAMAOIL

• แมงง้องแง้ง

• K!B!W::V!P

• Ooms

สวยมากคร้า
คนแรกเรย

งิงิ
1

จำนวน

• 555rainbow

สวยงามมากมายเลยอ่ะ

ทำมาอีกเยอะ ๆ นะจร้า
ขอซื้อก่อนนะค่ะ

สวยๆๆ ตอนนี้กะลังอยู่ในอารมณ์นี้พอดี

อิอิิ
ชอบกล่องคอมเม้นมากๆเลย

ขอบคุณคร้าบบบบ
น่ารักดีอ่ะ

อิอิ

ชอบน่ะ

ชอบมากกก

ชอบ skin ทอ่านหนังสือใต้ต้นไม้มักๆๆๆ
ว้าวๆ

ผมชอบตรงที่คอมเม้นท์มากเลย

สวยมากๆ
กล่องคอมเม้นทืน่ารักดี
น่ารักแบบบอกไม่ถูกต้องซื้อซะแล้ว
ว้า!! อดเม้นเป็นคนแรกเลยอ่ะ

สวยจังเลยครับ ขอบคุนคับ
สวยเศร้าๆ ขาวดำ ดูแล้วก้อเลยเศร้าไปใหญ่
สวยมากๆเลยค่ะสีดำ
ขอซื้อก่อนครับ

สวยๆๆ ตอนนี้กะลังอยู่ในอารมณ์นี้พอดี

อิอิิ
กลับไปยังรายบอร์ด