กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

สกิน Wonder Girls [[ชมพู ลายจุด]]

.

สวัสดีค่ะ เจอกันอีกแล้ว กับสกินใหม่

ใกล้จะคริสมาสต์แล้วว่าจะทำสกินคริสมาสต์

แต่ยังนึกไม่ออกเลยพี่น้อง ว่าจะทำยังไงดี

ช่วงนี้หัวมันไม่ไบรท์ ...เกิดไม่สบายเล็กน้อย

หน้าหนาวก็ยังงี้แหละค่ะ ไม่สบายง่าย

อากาศก็เย็น..

เพื่อนๆ อย่าไปเดินตาก ลม นะ

จุ๊บๆ

เป็นห่วง

.
.

.

ตัวอย่างสกิน

.

.

ขอความร่วมมือสมาชิกทุกคนไม่นำสกินไปแจกต่อ

และไม่ copy สกินผู้อื่นมาแจกจ่าย

.

ห้ามแสปมอักษร ห้ามแสปมอีโม ห้ามโพสซ้ำ และห้ามนำไปแจกต่อ

.

.

ไม่อนุญาตให้นำไปเผยแพร่ที่อื่น

นอกจาก Hi5thai.com

.

.

.

.

.

ขอคำติชมด้วยนะคะ ขอบคุณ บ๊ายบาย~

Merry X'mas ค่า

.

.

.

วิธีการดาวน์โหลดสกิน >> จิ้มๆ

วิธีการใส่สกิน >> คลิกๆ

.

.

สกิน Pink Converse [[โทนสีชมพูหวานแหวว]]

สกิน Lady Red Skin [[สกินสีแดง-ขาว]]

สกิน Gloomy Bear หมีโหด [[สีสดใส โทนร้อน]]

[ แก้ไขล่าสุด EinniF เมื่อ 15-5-2009 22:09 ]
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
8

จำนวน

• Winniez

• นู๋แพ็ทกะนายเจ

• proypray

• preeyasiri

• BellGoOn

• lek_new

น่ารักจังวง wonder girl

ขอบคุนคับ

คนแรกเลย
น่ารักดีครับ
วงนี้ ^^
น่ารักอ่า

ชอบๆๆ
ว๊าว ๆ  ลาย จุด น่าร๊ากก อ่ะ

อิอิ

ชอบมากมายรุย
*-*
ก็น่าจะสวยสำรับผู้หญิงนะครับ
แต่ผมคิดว่าทำมาได้ดีจริงๆเลย
ถึงจะไม่ค่อยชอบมากนักก็ตามครับ
ว้าวๆๆ สกิน Wonder Girls ทำได้น่ารักมากๆเลยค่ะ สวยๆ มีจุดสีขาวกลมกลืนกับสีชมพูได้ดีมากๆเลยค่ะ
ว้าวๆๆๆๆๆๆๆ
โซฮีที่น่ารัก
สวยอะ ชอบ มาก ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆเลย ขอเอาไปใช้นะจะ
1

จำนวน

สาวๆ wongder กรี๊ด แน่ๆ คะ

สวยถูกใจซะขนาดนี้
น่ารักถูกจรัยคร่า

แต่อยากได้หวานๆกว่านี้แระก้อwomder girl ในชุดนักเรียนอ่าคร่า

ถ้าทำไม่ได้ก้อไม่เปนไรคร่า

ซื้อแร้วนะคะ ชอบๆ อิอิ
i want nobody nobody but you...

ie ie
กรี๊ดด~

Wonder Girls น่ารักมากค่า

ชอบโทนสีด้วย >O<

ขอบคุณมากๆ ค่า
สาวๆ wongder น่ารัก ค่ะ

สวยถูกใจซะขนาดนี้

ชอบมากๆ
น่ารักดีคะ
กลับไปยังรายบอร์ด