กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

Skin >> Colorful << สีสันสดใสค่ะ ^0^

Skin >> Colorful << สีสันสดใส ค่ะ ^0^

ไม่มี ส่วน Head,BG,Foot ย่อย นะค่ะ

สำคัญ ค่ะ
***หน้าจอต้องมี Screen Resolution กว้าง 1280 pixels ขึ้นไป ถึงจะเห็นด้านข้างครบค่ะ***

เข้าไปดูตัวอย่างที่
http://z-o-m-z-z-a.hi5.com

>> ขอบคุณสำหรับคำติชม ทุกๆคอมเม้น ค่ะ ^^

[ แก้ไขล่าสุด zomzza เมื่อ 28-12-2008 21:31 ]
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
1

จำนวน

ตาลายง่ะ

แต่ก็สวยไปอีกแบบ
1

จำนวน

• aikawaju

สวยดีค่ะ ทำออกมาอีกนะ
สวยๆๆ
ทามมา
อิกเยอะๆๆน้าาา
งามเเต้ๆๆๆๆ
1

จำนวน

สวยคร่ะ

Thanks
น่ารักดีคร๊าบ

แต่ลายตาไปหน่อยยนะ

สวย

สวยดีนะ โอเลย ศิลป์ดีค่ะ รกๆชอบน่ะ ทำอีกละกานน๊าส์
น่ารักดีค่พ แต่ว่าลายตาไปนิดหนึ่ง
สวยจังเลยอ่าๆๆๆ

ชอบบบบบบบบ

ชอบแนวแบบนี้อ่ะ สวยๆๆๆ
1

จำนวน

น่ารักดีค่า ช๊อบชอบ ถึงว่าจะลายตาปายหน่อย แต่ก้อโอค่า อิอิ
อันนี้น่ารักจังเลยคะ

แอบลายตานิดนึง

แต่ก็ชอบมากคะ ขอบคุรนะคะ
เยี่ยมมากเลยครับ  ฝีมือไม่เบานะครับ
เห็นตอนแรกคิดว่าหนังสือพิมพ์ อิอิ ลายตามากเลย

ขอชมคนทำเลยจ้า ไม่เก่งจริงทำมะได้นะเนี้ย
สวยดี นะ

.....
ว้าวว !!

อิอิ น่ารักดีอ่า

ดูสดใสด้วย
กลับไปยังรายบอร์ด