กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

SKIN : UpToGU! #1 [โทนสีส้ม]

เพิ่งหัดทำครั้งแรกอ่าคะ  แบบว่าตามใจคนทำจริงๆ  เน้นโทนหลักๆ สีส้มคะ

ส่วนหัวคะ

ส่วนเฮดย่อยคะ

ส่วนท้ายคะ
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
น่ารักดีน่ะคะ

เพิ่งทำออกมาครั้งแรกใช่รึป่าว

สู่ๆคะ

^o^
น่ารักดีค่ะ   ชอบบบมักมาก   ทำมาอีกนะค่ะชอบมาก    ขอบคุณค่ะ
โห..นี่ขนาดทำครั้งแรกยังสวยขนาดนี้เลย
ทำออกมาอีกนะ เป็นกำลังใจให้ครับ
งามๆๆๆ    ^^

พยายามต่อไปนะครับ

ทำบ่อยๆก็เก่งเองครับ

เป็นกำลังใจให้
สวยดีน้าาน่าใช้
เหอะๆ
อิอิ
ตั้งราคาสกิลทำยังไงคับ
1

จำนวน

น่ารักดีนะค่ะ

ทำมาให้ดูบ่อยๆๆนะค่ะ
น่ารักดีนะคับผมชอบมากเลยถ้าเป็นสีเขียวก็คงจะชอบมากกว่านี้แน่นอนเลย
ครั้งแรกทำออกมาแบบนี้ก้อเจ๋งแร้ว

สวยงามจร้า

เปงกะลังใจให้ต่อไป

สู้ ๆ
โอเคเลยนะ สดใสดีอ่ะ ไว้ทำมาอีกนะ
สวยมากเลยก้าบบบบบบบบบบบบบบบบบเรียบๆไม่เหมือนใคร
1

จำนวน

น่ารักดีนะ
ส้มดี
น่ารักดีอ่ะจ้า...
กลับไปยังรายบอร์ด