กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

Skin โทนขาว-ดำ แนวArt นิดๆมั้ง

สกินนี้อาจดูตาลายไปนิดนะครับ

อีกอย่างตอนทำสกินก้เมาค้างอยู่หน่อยๆนะ

ถ้าไงก้ติชมมานะครับสกินหน้าจะแก้ให้ใหม่

ขอบคุณสำหรับทุกคอมเม้นนะฮะ

ถ้ายังไงคราวหลังจะทำแล้วแกให้มันดูไม่ค่อยลายตาแระกาน

สกินนี้ทำไว้สมท้ายปีเก่าละกานนะฮะ

ไงก็แนะนำติชมกานด้วยแระกาน

http://RudolphZero.hi5.com

[ แก้ไขล่าสุด RuDolph เมื่อ 3-1-2009 10:52 ]
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
2

จำนวน

สวยมากเลย
อืม

ก็สวย

ดีอะ
เท่ห์อ่ะชอบ
อืม ก็สวยดีนะคร่า แต่ดูมั่กๆไม่ได้ตาลาย
อื้ม มม

สวยดีนะ.

แต่มองนาน ๆ

ลองเพ่งดู ลายตาดี
Thank you you i30 i30
สกินสวยมากมาย
1

จำนวน

สวยอ้ะ

อาร์ทโคตร
ก้อดูดีนะคะขอบคุนมากๆสำหรับสกิน
ชอบจัง....สวยดีอาร์ตดี สวยด้วย
สวย ดี

อ๊าตดีจัง  โน๊ะ !
สวยแนวอาร์ตๆดี

แต่ดูลายตาไปนิดส์อ่ะ

ขอบคุณนะครับ
ออกแนว อาร์ตติสดี
1

จำนวน

สวยดีอ่า อาทๆแนวๆ
ขอบคุณมากเลยน่ะครับบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ
1

จำนวน

• 555rainbow

กลับไปยังรายบอร์ด