กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

Skin : Sweety Pink (ผู้หญิงเกาหลี หวานๆ เรียบๆ สีชมพู) ค่ะ ^0^

ชอบไม่ชอบยังไงก็ติชมกันได้นะคะ
จะได้เอาไว้เป็นกำลังในการทำสกินต่อไปค่ะ

ตัวอย่างถาพรวมนะคะ ^0^

ตัวอย่าง head

ตัวอย่าง อัลบั้มรูป

ตัวอย่าง กล่องคอมเม้น

ตัวอย่าง footer

ราคา 20 zenny
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
5

จำนวน

น่ารักจัง
สีก้อหว๊านหวาน
น่ารักจัง
สีก้อหว๊านหวาน
หมายเหตุ: กระทู้ถูกปิด เจ้าของถูกแบนหรือถูกลบ
สวยดีคร้า

ชอบจังเลยสีชมพู
ฮิฮิ

น่ารักสุดยอดเลย

ชอบจังเลยสีชมพู
สีหวานเจี๊ยบเลย น่ารักๆค่ะ
น่ารักจังเลยคะ
หวานมากเร้ย
สวยดีค่ะ
ชอบค่ะ
สุดด แห่งความสวยมากๆเลยค่า มันสวยมากๆเลย หวานมาก
เป็นกำลังให้มากๆเลยนะคะ สู้ๆๆๆต่อไปน้าค้า
น่ารักดีจร้า สวยหวานดี
เราว่าใช้ "สีขาว" ร่วมด้วย มันทำให้ภาพรวมใน hi5 มันเป็นขาดๆ เเหว่งๆมั๊ย เช่นตรง head ย่อยอ่ะ สีขาว กับ skin สีชมพู มันเป็นขาดๆ หายๆอ่ะ แต่รูปสวยดีนะค่ะ
โห สวยดีนะคร่า สีหานจังเลยอ่ะ สวยด้วย
น่ารักอ่า
ชอบบบบบ
1

จำนวน

• KonMunLux

กลับไปยังรายบอร์ด