กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

สกิน ทีมชาติไทยชุดใหญ่ +ss (แก้แล้ว)

สกินทีมชาติไทย ขอขอบคุณ www.nike.in.th

i22

ตัวอย่าง

ดูแบบ เต็มๆได้ที่
purisinee.hi5.com

ต้องการแค่ขอบคุณ

[ แก้ไขล่าสุด ilovepuri เมื่อ 28-2-2009 18:26 ]
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
ทำตัวอย่างสกินมาด้วยนะคะ

กติกาการตั้งกระทู้และมาตรฐานการตั้งราคาสกิน (กติกาใหม่)   http://www.hi5thai.com/thread-24941-1-1.html
สุดยอด
แห่งความรักชาติ
เลยคัฟ
พี่น้อง
เจ๋งดีนี่  อาร์ต ๆ ดีอ่ะ
เท่จังเลยครับชอบ

[ แก้ไขล่าสุด yanothai เมื่อ 12-1-2009 11:49 ]
กำแล้วไง  เสื้อทำมาไม่ดี
สีตกเลยนั่น ฮ่าๆๆๆ ล้อเล่นๆ เท่ดี อาร์ตมาก
แฟงพังแท้ มั๊กๆ
เท่ห์ดีค่ะ แต่เอาลีซออกได้ป่ะ

เป
อืมม สวยดีค่ะ
555+
เท่สุดๆไปเลยครับพี่น้อง
ไทยแลนด์ ปู๊นๆๆๆๆ
1

จำนวน

• JuMungJo

อย่างเท่ฆ์มากคับ

ยอดมาก

รักชาติสุดๆ
สู้ไทยแลนด์
ขอบคุงคับ   แต่ทะมัยมันขาดอ่า ตรง Hd อ่า มันขาดคับ ไม่เต็มตัว
ธีรเทพ

ลีล่าดี

แต่เตะไม่ได้เรื่อง

ได้บอลยิงอย่างเดียว
ขอบคุงครับ เชียร์ไทย ขาดใจครับ i22
กลับไปยังรายบอร์ด