กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

<--- [No.5] สกินหมายเลข 5 โทน ส้ม - ขาว เรียบ ๆ ดูดี มีสไตล์ เก๋ไก๋ไปอีกแบบ -

สวัสดีครับ หลังจากที่ผมไม่ได้ทำสกินมาหลายเดือน
เนื่องจาก ขี้เกียจ ! จริง ๆ ครับ ขี้เกียจมาก ๆ ด้วย
ไหน ๆ เมื่อวานก็วันเด็กก็เลยอยากจะทำสกินขึ้นมา
แต่มันก็ดันไม่ได้เกี่ยวกับวันเด็กเลยสักนิด =^='
แต่ก็ชั่งมันเถอะครับ พล่ามซะยาวสกินก็ไม่สวยอีก กรรม !
สกินนี้เป็นสกินโทนสี ส้ม - ขาว นะครับ ใครที่ชอบ
หรือ ไม่ชอบ แต่เข้ามาดูแล้วก็ต้องรับไปนะครับ (ฮา~)
ไปดูกันเลยดีกว่า

ปล.รูปที่โชว์ ขายเพื่อน และ ขายหน้าตาตัวเอง !

ใครพอจะใจดีคะแนนผมด้วยนะครับ ^^'

[ แก้ไขล่าสุด JotaroMan เมื่อ 14-1-2009 21:52 ]
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน

<--- [No.5] สกินหมายเลข 5 โทน ส้ม - ขาว สวยงามอลังการงานสร้างตื่นตาตื่นใจ ---

แหะๆ

ทำออกมาอีกนะจ๊ะ

แต่คราวหน้าขอแบบมีรูปการ์ตูนด้วยได้ป่ะ
อืม สีสวยงาม
สำหรับคนชอบอะไร เรียบๆ ^^
สวยดีนะครับ
ช่ายๆเรียบๆดีดูสะอาดๆๆ
อลังการตรงหนายหรอคะ

ตรงความว่างเปล่า

ดูเรียบเกินไปไม่มีไรจริงๆ

เพิ่มภาพจาแจ๋วมากเลยนะคะ

ขอบคุณค่ะ

ฟด

สวยมากกกค่ะ

อชชอชอชชชชชออ
1

จำนวน

• 555rainbow

เรียบๆ
แต่สวยดีฮะ

ชอบๆ

ลองเปลี่ยนเป็นสีอื่นบ้างสิ
สกินกินสวย

ใช่ด้

มั้งง
<--- [No.5] สกินหมายเลข 5 โทน ส้ม - ขาว สวยงามอลังการงานสร้างตื่นตาตื่นใจ --->

เหอๆๆๆๆๆๆสุดยอด
1

จำนวน

• JuMungJo

เรียบดีคะ
สวยมากๆเรยคร๊า า
ขอบคุณคร๊า า

สวยดีครับ...ขอบคุณครับ
เรียบๆ

ดูเฉยๆดี = =" เอ๊ะ! ยังไง

ก็นะ น่าใช้ดีอ่ะ ไม่รกตาดี เหอะๆ
สวยจังครับ สู้สู้เป็นกำลังใจให้ในการทำครั้งๆต่อไปครับ

ขอบคุณน่ะครับ
กลับไปยังรายบอร์ด