กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

Baby skin สกินเป็นรูปเด็กค่ะ

อันนี้เป็นสกินอันแรก
สวยไม่สวยยังไง ติชม กันมาได้นะคะ
โดยเฉพาะติค่ะ จะได้เอามาแก้ไขให้ดีขึ้นค่ะ

[ แก้ไขล่าสุด JotaroMan เมื่อ 14-1-2009 23:22 ]
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
น่ารักดีจังคับ
น่ารักจังคร่ะ
น่ารักจัง
น่าจะปล่อยให้ตรงกับวันเด็ก
เพิ่มเติมน่ะค่ะ
อันนี้ตรงคอมเม้นท์ค่ะ
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
น่ารักดีค่ะ สีฟ้าตัดกะสีออกเหลืองๆดี
หมายเหตุ: กระทู้ถูกปิด เจ้าของถูกแบนหรือถูกลบ
น่ารักดีจัง
ขอบคุณน๊า
น่ารักดีจ้า
ออกเป็นแนวเด็ก เหงา ๆ น่ะเนี่ย
สีสันก็ดูกลมกลืนดีจ้า
ไม่รู้จะติยังไงเพราะว่ามันก็ดูดี น่ารักแล้วอ่ะค่ะ
น่ารักจัง  สดใสแบบเด็กๆ
ขอบคุงสุดพลังอึ๊  ฮ่า ๆ ๆ ๆ
ชอบจังเลย เด็กน้อย
ดีดีๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
1

จำนวน

• KonMunLux

น่ารักจังเลย ขอบคุณค่ะ ^^
กลับไปยังรายบอร์ด