กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

♥ สกินhi5 Blythe Doll สไตส์น่ารัก ♥ ♥

[ แก้ไขล่าสุด puyzaa161 เมื่อ 15-1-2009 13:33 ]
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
1

จำนวน

• rodmay1112

ดูแล้วมันเศร้าจัง
พื้นหลังสีดำเลยเหรอคะ
ทำไมดูสกินอันนี้แล้วเศร้า ๆ จังน่ะ
แต่ก็สวยจ้า......
สีดำดูดีอีกแบบ

สวยดี
อยากได้จังสวยดี  โหลดที่ไหนค๊ะ
อยากได้จังสวยดี  โหลดที่ไหนค๊ะ
หมายเหตุ: กระทู้ถูกปิด เจ้าของถูกแบนหรือถูกลบ
ดูแล้วเหมือนจาเศร้า - เศร้า ยังไงชอบกล .... แต่ก้อสวยปายอีกแบบนะ ^^

โค๊ดสกิน นะ

ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
เอาคะแนนให้ด้วยนะ

อิอิ
ดูแล้วมันเศร้าไปน่ะค่ะ
ถ้ามีสีสันหน่อยก็โอเคนะค่ะ
แต่ภาพน่ารักแล้วค่ะ
สวยดีเราชอบ
ทำออกมาอีกนะ
เข้ากับอากาศหนาวๆช่วงนี้พอดีเลย ดูเหงาๆ
น่ารักดีค่ะ
เหอะๆ

แต่เราว่าน่าจะ

แนบไฟล์นะ

เพราะว่าบางคนก้อ

ไม่รู้ว่าคนทำจะเม้นให้

โค้ดอีกทีนึงอะ

...
กลับไปยังรายบอร์ด