กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

ให้โลกรู้ว่าเมืองไทยมีดี สกินลายไทย [Lai Thai SkiN]

ช่วยติชมด้วยนะครับว่ามันไม่ดีตรงไหนจะได้แก้ไขครับ

http://RudolphZero.hi5.com

แวะชมด้วยนะครับ

[ แก้ไขล่าสุด JotaroMan เมื่อ 25-1-2009 13:21 ]
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก Hi5 Thai ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
7

จำนวน

• Gumars

• PORTLUX

• ตังค์จ้า

• @เฉลิม

• liweiei

• ขยะเปียก

สวยดีนะคับ

สุดยอด  คิดได้ไงเนี่ย
ลายไทยสวยดีอ่ะ

ใจจร้า
แหะๆมีคนชอบด้วย

นึกว่าจะด่าว่าลาวซะอีก
สวยดีอ่า

สร้างสรรค์ๆ

สวยดีค่ะ

แต่ว่าน่าจะมีสีสันมากกว่านี้หน่อย

นะค่ะ

อาจจะมีรูปอนุมานสีขาวแทนที่ลายกนกให้เป็นเฮด

จะได้เป็นตัวเด่นค่ะ  จะได้แตกต่างจากหัวข้อคอมเม้นค่ะ

จะเป็นกำลังใจให้ค่ะ   เก่งเนอะ  จะรอดูฝีมือนะค่ะ
สวยอ่ะ ชอบดีดี
สวยมากค๊า า

อนุรักฟามเปงไทย ^^"
สวยค่ะ  สวยมาก แต่ถ้าใส่สีสันขึ้นอีกนิดนึงจะทำให้น่าสนใจและสดใสมากกว่านี้อ่ะค่ะ ส่วนตัวแล้วไทยๆชอบมากค่ะ พยายามนะคะเอาใจช่วย.. ^^
ขอบคุงคับ สวยดี
ชอบคะ ถูกใจเลย ขอบคุณนะคะ
แปลกดีค้า
งดงามความเปนไทย
สวยดีค่ะ
อนุรักษ์ๆ
สวยมากๆเลย

ไม่เหมือนใคร

ชอบคับชอบ
กลับไปยังรายบอร์ด